Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus crosshair v formula z

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Comment

Originally posted by swordmanx View Post
        ขายราคา 3900 บาท (รวมส่ง)
        มีกล่องและอุปกรณ์น่าจะครบ บางตัวยังไม่ได้แกะใช้ ขนาดคู่มือยังมีให้
        มือสองที่มีชุดสมบูรณ์สุดตัวเดียวในไทยขณะนี้
        (ในรูปถอดถ่านเก็บไว้ ไม่ได้หายนะครับ)

มีตำหนิคือ ช่อง sata iii เสีย 1 ช่อง (คงไม่มีใครใช้ ssd sata เกิน 7 ตัวล่ะมั๊ง ^^')

เมนบอร์ดยังอยู่ไหมครับ รบกวนติดต่อกลับมาหน่อยนะครับผม line: pitakchon888 Tel.0629924351

Comment

ขอบคุณครับที่สนใจ
          ผมขอยืนราคานี้ไปก่อนนะครับ ก็ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยครับ
          รายอื่นขายบอร์ด am3+ รุ่นอื่น รวมส่ง ไม่มีกล่อง+อุปกรณ์แบบของผม
          ยังราคาประมาณ 3พัน - 3พันปลาย เลยครับ
          ลองเช็คประวัติการขายของผมได้ (ถ้ายังหากระทู้เก่าๆเจอนะ)
          ผมมั่นใจว่า ผมเป็นหนึ่งในคนที่มักจะขายราคาถูกมาก-ถูกสุด แล้วน่ะครับ
          Last edited by swordmanx; 8 Oct 2020, 13:16:09.

Comment

Originally posted by swordmanx View Post
            ขอบคุณครับที่สนใจ
            ผมขอยืนราคานี้ไปก่อนนะครับ ก็ต้องขออภัยอย่างสูงด้วยครับ
            รายอื่นขายบอร์ด am3+ รุ่นอื่น รวมส่ง ไม่มีกล่อง+อุปกรณ์แบบของผม
            ยังราคาประมาณ 3พัน - 3พันปลาย เลยครับ
            ลองเช็คประวัติการขายของผมได้ (ถ้ายังหากระทู้เก่าๆเจอนะ)
            ผมมั่นใจว่า ผมเป็นหนึ่งในคนที่มักจะขายราคาถูกมาก-ถูกสุด แล้วน่ะครับ
            ได้ครับ ราคานี้ผมก็เอานะครับท่านพี่ ขอหมายเลขบัญชีด้วยนะครับผม

Comment

Originally posted by pitakchon View Post

ได้ครับ ราคานี้ผมก็เอานะครับท่านพี่ ขอหมายเลขบัญชีด้วยนะครับผม
              ต้องขออภัยด้วยนะครับท่านพี่ ผมไม่รู้จะติดต่อท่านพี่ยังไงครับ ผมได้เมนบอร์ดอื่นแล้วนะครับผม

Comment

มิเป็นไรมิได้ครับ
                เป็นทางผมต้องขออภัยอย่างสูงแทนที่ตอบช้า
                T.T

Originally posted by pitakchon View Post

ต้องขออภัยด้วยนะครับท่านพี่ ผมไม่รู้จะติดต่อท่านพี่ยังไงครับ ผมได้เมนบอร์ดอื่นแล้วนะครับผม

Comment

Comment

...
                    Last edited by sompolli; 12 Oct 2020, 16:19:09.

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

มาแวร้ว ๆๆ
                              แวะมาช่วยดัน

Comment

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by micronz View Post
                                มาแวร้ว ๆๆ
                                แวะมาช่วยดัน

Comment

Working...
                                X