Announcement

Collapse
No announcement yet.

SELL!!สั่งผ่านSHOPEEได้ มีหลายรุ่นตั่งแต่ซ๊อคเก็ต 1700 1200 1151 1150 1155 / AM4 AM3+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 7. ซ๊อคเก็ต เจน6 1151 ASROCK H110M-HDV R3.0 3-Y SN-91M0XB443196 เป็นบรอด Micro-ATX มีแต่ตัวประกัน JIB หมด 26/3/2022 เหลืออีก 2ปีกว่ายาวๆครับผม ขาย 800.- ส่ง ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว

10. ซ๊อคเก็ต 1151 GIGABYTE GA-H110M-DS2 มีตัวพร้อมกล่อง และฝาหลัง ประกันหมดแล้ว7/2019 ใช้งานได้ปรกติมีวีดีูเทสใช้งานได้ทุกพรอตและแลนและเสียง ประกันใจให้15วัน ตกแตกหักขางอใหม้ไม่รับคืน เสี่ยจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวนบวกค่าส่งกลับครับ ขาย 500.- รวมส่งJ&T Express ขายแล้ว

11. ซ๊อคเก็ต 1151 ASUS H110M-E/M.2 มีแต่ตัวไม่มีกล่อง มีฝาหลังให้ เทสแล้วใช้งานได้ปรกติ ประกันใจ ประกันพึ่งหมดไป ประกันใจ 15วัน ต้องกลับมาในสภาพเดิม ขาหัก ตกหบิ่น ไหม้มาไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 500 ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว

2. MAINBOARD (เมนบอร์ด) 1150 MSI H81M-P33 มีแต่ตัวกับฝาหลัง ใช้งานได้ปรกติ ประกันใจ 15วัน ต้องกลับมาในสภาพเดิม ขาหัก ตกหบิ่น ไหม้มาไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน มีวีดีโอเทส พรอตใช้ได้หมด ขาย 800 ส่งJ&T Express +70 ขายแล้ว
                              Last edited by TOMPZNET; 18 Jan 2020, 00:37:52.

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X