Announcement

Collapse
No announcement yet.

SELL!!สั่งผ่านSHOPEEได้ มีหลายรุ่นตั่งแต่ซ๊อคเก็ต 1700 1200 1151 1150 1155 / AM4 AM3+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Originally posted by louis116 View Post
      ขอบคุณครับพี่

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• up up..

Comment

• Originally posted by louis116 View Post
                            up up..
                            ขอบคุณครับพี่

ดันครับผม

Comment

• 2. ซ๊อคเก็ต1150 MSI Z97 GUARD-PRO มีตัวกับฝาหลังครบ เทสแล้วทุกพรอตใช้ได้ แรนมาเสียงมา pcieมาครบ2ช่อง แรมมาครบหมด4ช่อง ยกเว้นM2ไม่ได้เทสเพราะไม่มีครับตีเสียไป ประกันใจ15วัน ห้ามตกแตกหบิ่นหักใหม้ขาซ๊อคเก็ตงอล้มไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 1500 ส่งJ&T Express+70 ขายแล้วครับผม ออกคู่กันพร้อมpower ครับ

3. ซ๊อคเก็ต1150 ASUS Z97-K มีแต่ตัวกับฝาหลัง ประกันหมด มีแตี่ตัวกับฝาหลัง เทสแล้วออนบรอด dviมา HDMI มา แรมติดหมด4ช่อง เสียงมาแลนมา ประกันใจ15วันห้ามตกแตกหักขางอล้มน่าเกลียดไม่รับคืนเสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 1500.- ส่งJ&T Express+70 สภาพยังใหม่อยู่ ขายแล้วครับผม ออกคู่กันพร้อมpower ครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X