Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยูสเซอร์ NUTTYZA โกงเงิน โปรดหลีกเลี่ยงการซื้อขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดันครับ

Comment

ดันๆ ติดธุระแหลกลานมาก... เกลียด....

Comment

ยูสใหม่ หัวไม่เขียวต้องระวังครับ

Comment

แวะมาช่วยดันครับ ไม่นึกว่าคนใกล้ตัวก็โดน

Comment

ดันๆ

Comment

อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

Comment

เรื่องถึงไหนแระครับ

Comment

Originally posted by Predatorx View Post
                  เรื่องถึงไหนแระครับ
                  ทางนี้ยังไม่ได้จัดการให้แล้วเสร็จค่ะ เพราะดันมีเคสพ่อค้าสายหมุนเข้ามาเพิ่มอีก แต่ว่าโจรในกระทู้นี้มีสองหน่อ ผัวเมียตามที่แจ้งในหัวกระทู้เลยค่ะ

Comment

อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

Comment

ไอ้สัดนี่เข้ามาหากินใน over clock zone.com แล้วหรือครับ ผมโดนจากใน FB ไปหลายเดือนแล้ว แจ้งความแล้ว ยังไม่มีอะไรคืบหน้า ที่สำคัญไอ้สัดนี้เป็นคนที่ไม่เกรงกลัว Line ที่ใช้ซื้อขายยังไม่ปิด เข้ามา chat ปะทะวาจา กับผมทุกคร้้งที่เข้าไปทวงถาม เรียกว่าเป็นโจรในกลมสันดาน ไม่มีความละอายหรือเกรงกล้ว แถมมันเหมือนรู้ว่าตำรวจไม่ทำคดีเล็กๆ มันท้าทายตลอด ให้ไปแจ้งความ เปลี่ยนรูปโปรไฟล์ให้เห็นตลอด และเบอร์มือถือไม่ปิด นานๆมีรับสาย ท้าทาย ด่าทอ จนบางครั้งผมงง ว่ามันโกงผม หรือผมโกงมัน

Comment

ที่อยู่ตอนซื้อของผมถามมันว่าไปรับเองที่ไหน มันบอกว่าแถวอยุธยา

Comment

ทุกคนที่ซื่้อขาย ให้ เสริชหาชื่อ ประวัติจาก google ก่อนจะช่วยได้ในระดับหนึ่ง ครับ

Comment

นี่ยังตามคดีอยู่ค่ะ แต่ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเท่าที่ควร ถ้าไม่ติดธุระอะไรมากมาย นี่ก็ว่าจะไปถล่มขยะ 2 ตัวนี้ด้วยตัวเองแล้วค่ะ (ไม่อยากเล่นถึงตายค่ะ อย่างมากคงเอาให้พิการ อัมพาตทั้งตัว ทรมานยิ่งกว่าตายซักหน่อย เฮ้อ ลูกก็มีแต่คงลำบากใจ ถ้ารู้ว่าพ่อแม่หาเงินจากไหน)

Comment

Working...
                            X