Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by momo551715 View Post
    ได้รับของแล้วครับขอบคุณครับ
    Originally posted by kengonline View Post
    ได้รับสินค้าแล้วเหมือนกันครับผม ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

• รุ่น 23MP65 ยังมีมั้ยครับ

Comment

• สนใจ LG E2042 ครับ

Comment

• Originally posted by Thatphong View Post
          รุ่น 23MP65 ยังมีมั้ยครับ
          รุ่นนี้หมดแล้วครับ

Originally posted by HUNTERLUK1 View Post
          สนใจ LG E2042 ครับ
          มีครับ เหลือ3ตัว

Comment

• LED 20" LG E2042 มีเหลือไหมครับ
            Last edited by olympus; 15 Jun 2015, 10:34:39.

Comment

• Originally posted by olympus View Post
              LED 20" LG E2042 มีเหลือไหมครับ
              เหลือ3ตัวครับ

Comment

• โอนแล้วนะครับ

Comment

• Originally posted by olympus View Post
                  โอนแล้วนะครับ
                  ขอบคุณครับ ส่งNTC ไปตอนบ่ายแล้วน่ะครับ ประมาณ 2-3 วัน ถึง

Comment

• อัพหน่อยครับ เตรียมส่งสินค้าตามนัด

Comment

• PM ไปแล้วน่ะครับผม

Comment

• สนใจ 6.LED 23" LG E2342 = 2,990. มี D-sub+DVI ครับผมพร้อมโอนเลยอยุชุมพรครับ PM มาหน่อย

Comment

• จัดส่งให้แล้วน่ะครับ ชุมพรน่าจะ 4-5 วันทำการ ตากน่าจะถึงวันจันทร์ครับ ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ
                          ณัฐวุฒิ ชุมพร.jpgวีระพล ตาก.jpg

Comment

• มีจอ ที่ขนาด 23 นิ้ว หรือมากกว่า ที่มี พอร์ต hdmi แบบ ไม่แพงบ้างหรือเปล่าครับ เห็นหน้าแรกมี อยู่ งบไม่เกิน 3200 อ่ะครับ

Comment

• LED 23" LG E2342 หรือเหลือแต่ตัว LED 23" LG E2341

ยังมีเหลือไหมครับ ถ้ามีอยู่ PM เลยครับสนใจ
                              Last edited by joshimaro; 24 Jun 2015, 17:34:16.

Comment

• Originally posted by sjack2525 View Post
                                มีจอ ที่ขนาด 23 นิ้ว หรือมากกว่า ที่มี พอร์ต hdmi แบบ ไม่แพงบ้างหรือเปล่าครับ เห็นหน้าแรกมี อยู่ งบไม่เกิน 3200 อ่ะครับ
                                Originally posted by joshimaro View Post
                                LED 23" LG E2342 หรือเหลือแต่ตัว LED 23" LG E2341

ยังมีเหลือไหมครับ ถ้ามีอยู่ PM เลยครับสนใจ
                                PM ไปแล้วทั้งสองท่านแล้วครับ

Comment

Working...
                                X