Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้อ.จอคอมพิวเตอร์.Lcd.Crt.เก่า.การ์ดเสียๆที่ใช้งานไม่ใด้แล้วทุกชนิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by sweetpunch View Post
    ช่วยดันครับ
    ขอบคุณครับ น้องน้ำมาเยี่ยมถึงบ้านแล้วครับ มาเยอะด้วยประมาณ 40ซ.ม ครับ ช่วงนี้ชลอการซื้อครับ รอน้ำลดครับ ขอบคุณครับ

Comment

• up.ๆครับ ตอนน้ำท่วม ที่บ้านครับ สู้ๆๆต่อไปครับ.รอน้ำลดครับ

Comment

• อัพๆครับ ผมรับครับ ช่วงนี้อาจไปรับช้านิดครับ น้องน้ำยังไม่ยอมเดินทางจากไปครับ ยังอยู่ประมาณ10ซ.ม ครับ

Comment

• ดันๆครับน้ำกำลังจะไปแล้วครับ

Comment

• จอคอม crt ใช้ไม่ได้ 1 ตัว กับ hddพัง1 ตัว และ การจอ agp 3 ตัว ประมาณราคาให้หน่อยครับ ถ้าวิ่งไปส่งให้

Comment

• Originally posted by vespametal View Post
              จอคอม crt ใช้ไม่ได้ 1 ตัว กับ hddพัง1 ตัว และ การจอ agp 3 ตัว ประมาณราคาให้หน่อยครับ ถ้าวิ่งไปส่งให้
              ผมรับครับ ผมPMราคาไปแล้วครับ ผมไปรับถึงที่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อัพๆครับ ตอนน้ำลดครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ยามเย็นครับ

Comment

• Crt 17 นิ้ว 3 จอ คับ จอเปิดแล้วดำ สนใจpmมานะค๊าฟ สุโขทัยคับ

Comment

• Originally posted by manatpun View Post
                        Crt 17 นิ้ว 3 จอ คับ จอเปิดแล้วดำ สนใจpmมานะค๊าฟ สุโขทัยคับ
                        ผมรับครับ ท่านมีจออย่างเดียวหรือครับ อุปกรณ์อื่นๆผมก็รับครับรบกวนฝากเบอร์ครับ หรือโทร081-5604268ผมยอดครับ

Comment

• ผมมีเยอะเลย แต่อยู่ ตจว. มารับได้ไหมอ่ะ
                          อยู่อัมพวา

Comment

• Originally posted by momolamay View Post
                            ผมมีเยอะเลย แต่อยู่ ตจว. มารับได้ไหมอ่ะ
                            อยู่อัมพวา
                            ผมรับครับ ผมไปรับได้เลยครับ รบกวนฝากเบอร์ครับหรือโทร081-5604268ผมยอดครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อัพๆครับ ผมไปรับได้ครับ ไกล้ไกลผมไปได้ครับ ผมไปรับถึงที่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อัพๆครบ ยามเย็นๆ

Comment

Working...
                                X