Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้อ.จอคอมพิวเตอร์.Lcd.Crt.เก่า.การ์ดเสียๆที่ใช้งานไม่ใด้แล้วทุกชนิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by top.yod View Post
    เช้าครับ
    รู้แล้วครับ

Comment

• Originally posted by jeeddee View Post
      รู้แล้วครับ
      ขอบคุณครับ.ช่วงนี้ ฝนตกน้ำท่วม ดูแล ป้องกันบ้านกันด้วยครับ

Comment

• อัพครับ

Comment

• ดันดันครับ

Comment

• อัพต่อครับ

Comment

• ผมรับครับ.จอคอมเก่า.เสีย.ทุกชนิดครับ.ผมรับถึงที่ครับ

Comment

• ดันๆครับ

Comment

• อัพๆครับ.ก่อนน้ำจะมา ช่วงเฝ้าระวังครับ!!!!!!

Comment

• ดันไป

Comment

• ดันไว้ กลับไปค้นดูก่อน รื้อวากออกมาขายดีกว่า
                      พวกไดรว์ A ไดรว์ซีดีรอม การ์ดโมเด็ม

Comment

• Originally posted by jeeddee View Post
                        ดันไป
                        Originally posted by ketsa_ard View Post
                        ดันไว้ กลับไปค้นดูก่อน รื้อวากออกมาขายดีกว่า
                        พวกไดรว์ A ไดรว์ซีดีรอม การ์ดโมเด็ม
                        ขอบคุณครับ

Comment

• สายไหมครับ
                          มีแรมเสียอยู่ 473 ตัวครับ
                          รอดูสถานการณ์น้ำก่อนครับ

Comment

• Originally posted by sukhumvit View Post
                            สายไหมครับ
                            มีแรมเสียอยู่ 473 ตัวครับ
                            รอดูสถานการณ์น้ำก่อนครับ
                            ผมรับครับ สายใหมไกล้กันครับ น้ำไกล้บ้านผมแล้วครับ น้ำลดแล้วรบกวนโทรมาครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ผมยังรับเหมือนเดิมครับ อัพๆครับ

Comment

• ช่วยดันครับ

Comment

Working...
                                X