Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้อ.จอคอมพิวเตอร์.Lcd.Crt.เก่า.การ์ดเสียๆที่ใช้งานไม่ใด้แล้วทุกชนิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีจอcrt 10ตัว พาวเวอร 5-6ตัว อยู่พัทยามารับก็โทรมา O8O2939069 มายครับ

Comment

• Originally posted by Thepound View Post
      ช่วยดันคับ^^

--------------------------------------------------------------------------------------------------
      ฝากด้วยจ้า^^
      !-!-!-!-!-นาฬืกา-Be-Bear-ของแท้-สวยมาก-ถูกโครตตต-!-!-!-!-!
      ตุ๊กตาหมี-Anee-Park-ของแท้-ราคาถูกกว่าในห้าง
      Originally posted by somtawee01 View Post
      ,,มีมาแถว ปู่เจ้าสมุทรปราการบ้างใหม
      ผมมี
      จอ CRT 2
      เคสเก่า 3
      TV 21 นิ้ว
      MB 10 +
      และอื่นอีกพอสมควร
      ผมรับครับ.ผมไปรับได้ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by gagi1206 View Post
        ถ้าผ่านมาแถวติวานนท์ PM มาบอกนะท่าน มี CRT + Print เก่าๆอยู่สองสามตัว
        Originally posted by toaon View Post
        ผมมีจอcrt 10ตัว พาวเวอร 5-6ตัว อยู่พัทยามารับก็โทรมา O8O2939069 มายครับ
        ผมรับครับ.ผมไปรับได้ครับ.ก่อนไปผมโทรนัดก่อนครับ.ขอบคุณครับ

Comment

• ดันๆครับ

Comment

• ท่านยอดแวะมาแถวราชบุรีเมื่อไหร่อย่าลืมมาบอกกันบ้างนะครับ

ผมมีจอ CRT 2 ตัว คอมทั้งเคสรุ่นปู่ pentium 2 และอื่นๆ หลายรายการครับ เก็บไว้รกบ้านมากๆ ครับ ^^

Comment

• Originally posted by prawan View Post
              ท่านยอดแวะมาแถวราชบุรีเมื่อไหร่อย่าลืมมาบอกกันบ้างนะครับ

ผมมีจอ CRT 2 ตัว คอมทั้งเคสรุ่นปู่ pentium 2 และอื่นๆ หลายรายการครับ เก็บไว้รกบ้านมากๆ ครับ ^^
              ครับช่วงนี้ผมยังไม่ได้ผ่านครับ ผมจะไปแถว ชลบุรี พัทยาครับ

Comment

• มาฃล เมื่อไรแจ้งล่วงหน่อย ครับพี่

Comment

• Originally posted by nus View Post
                  มาฃล เมื่อไรแจ้งล่วงหน่อย ครับพี่
                  ได้ครับน่าจะเป็นอาทิตย์หน้าครับ

Comment

• อัพๆครับ

Comment

• ผมรับครับ.ต่างจังหวัด ไกล้ ไกล ผมไปได้ครับ.ขอบคุณครับ

Comment

• จะผ่านมาแถวนนทบุรีบ้างมั๊ยครับคุณยอด
                        มีของเสียอยู่เยอะพอสมควร เคสเก่า+POWER,เมนบอร์ด,VGA,HDD,จอLCD

Comment

• ผมมี บอร์ด เก่า 1 ตัว แรม 2 ตัว การ์ด เสียง PSU 1 ตัว มี CPU ท้องทอง 2 ตัว รับปะครับ

ผมอยู่สาย 4 น่ะ

Comment

• Originally posted by POM_MJ View Post
                            จะผ่านมาแถวนนทบุรีบ้างมั๊ยครับคุณยอด
                            มีของเสียอยู่เยอะพอสมควร เคสเก่า+POWER,เมนบอร์ด,VGA,HDD,จอLCD
                            Originally posted by 1357lover View Post
                            ผมมี บอร์ด เก่า 1 ตัว แรม 2 ตัว การ์ด เสียง PSU 1 ตัว มี CPU ท้องทอง 2 ตัว รับปะครับ

ผมอยู่สาย 4 น่ะ
                            ผมไปรับได้ครับ.รบกวนฝากเบอร์ครับ หรือโทร.081-5604268.ผมยอดครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อัพๆครับ

Comment

• ผมรับครับ.ผมรับถึงที่ครับ

Comment

Working...
                                X