Announcement

Collapse
No announcement yet.

@ ออกแล้วครับ @

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] @ ออกแล้วครับ @

มือสอง MSI MAG 274UPF - 27" 4K RAPID IPS 144Hz มีกล่องสินค้า

อสอง MSI MAG 274UPF - 27" 4K RAPID IPS 144Hz มีกล่องสินค้า ปล่อยต่อ 10,900 บาท
    มารับเองลดให้อีกครับ ราคา มือ 1 ตอนนี้ 16,400 บาท

ประกัน ascenti 14/12/2026 พึ่งชื้อมา 3-4 เดือน มีภาพถ่ายใบเสร็จให้ มีสายแค่ HDMI / DP / AC POWER ให้ครับ เข้ามาเทสก่อน

เช็คหน้าจอให้เรียบร้อยครับ มี Struck Pixel เท่วหัวเข็ม 1 จุด รายละเอียด ค้นหาคำว่า Struck Pixel ได้เลยครับ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ถ้าผมไม่แจ้ง อาจะมองไม่เห็นก็ได้ครับ แต่ขอแจ้งไว้ดีกว่า

นัดรับแถวแม็คโครศาลายา มหิดล นครปฐม
    LINE boos.bo
    tel 0999399915

Last edited by Bodoubles; 9 Apr 2024, 13:26:05.

++++

Comment

+ + + ปรับราคาครับ สอบถามได้ครับ + + + +

Comment

+++

Comment

Comment

ปิดให้ครับ นัดพ่อค้ารับมือมาแล้ว ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by imfinethk View Post
              ปิดให้ครับ นัดพ่อค้ารับมือมาแล้ว ขอบคุณครับ
              ขอบคุณมากครับพี่

Comment

Working...
              X