Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายจอ AGON 32 นิ้ว 144Hz มีกล่องครบ นัดรับมือ กทม.ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายจอ AGON 32 นิ้ว 144Hz มีกล่องครบ นัดรับมือ กทม.ได้ครับ

ปิดการขายจัดส่งถึงมือลูกค้าเรียบร้อยครับ

ขายจอ AGON 32 นิ้ว 144Hz มีกล่องครบ ราคา XXX บาท ยังไม่รวมค่าส่ง

** นัดรับมือ กทม. ใน วันพุธ ที่ 6 >>>> รพ.กรุงเทพ ถ.เพชรบุรี ราคาพิเศษ 4500 ครับ

เส้นทาง แปดริ้ว พระราม 9 บางกะปิ มีนบุรี เขตใกล้เคียง หรือ ชลบุรี ทักมาคุยกันได้ครับ

ib หรือ โทรมาคุยกันก่อนนะครับ..
    **

หรือ รับมือได้ที่ อ.พนมสารคาม ร้าน Mycom ทุกวัน

สินค้าประกันร้านให้ 15 วัน ครับ

สนใจทักหรือ ib มาคุยกันได้ หรือ ** โทร - 0633916495 **

รับมือได้ที่ ร้าน MyCom อ.พนมสารคาม ฉะเชิงเทรา

แปดริ้ว ปราจีน ชลบุรี กทม. วิ่งส่งได้ + ค่าน้ำมัน ตามระยะทางครับ

FB >>
    https://www.facebook.com/MaxxMycom09/ หรือ แอดไลน์ godsmaxx09

Last edited by godsmaxx09; 7 Dec 2023, 12:35:26.

ท่านไหนสนใจทักมาได้เล้ยยยย พรุ่งนี้นัดรับมีราคาพิเศษให้ครับ >>> รพ.กรุงเทพ เน้ออออออออ
    Last edited by godsmaxx09; 5 Dec 2023, 17:44:20.

Comment

Working...
    X