Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาจอ 27" 2K เสียบ Type-C เเสดงผลได้ครับ ใช้ต่อกับ Macbook นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาจอ 27" 2K เสียบ Type-C เเสดงผลได้ครับ ใช้ต่อกับ Macbook นะครับ

ใครมีลงมาไว้เลยนะฮะ ถ้าอยู่เเถว พุทธมณฑล หรือ ฝั่งธน ไปรับกับมือได้เลยครับผม ขอบคุณครับ ^ ^

มี thunderbolt display พร้อม adapter ครับ รวมขาย 9000 ถ้าสนใจครับ

Comment

Originally posted by adear View Post
      มี thunderbolt display พร้อม adapter ครับ รวมขาย 9000 ถ้าสนใจครับ
      ของอยู่ที่ไหนหรือครับ

Comment

รามอินทราครับเดี๋ยวไปหาได้ครับ ไล dear4359 ครับ

Comment

Thunderbolt display ครับไม่ใช่จอสายฟ้า ระบบมันแปลงข้อความเองครับ ไว้ใช้กับ macbook air อต่ขายไปแล้วตอนนี้ใช้กับ ipad ครับอต่ไม่ค่อยได้ใช้

Comment

ขอแก้ข้อความครับกลัวอ่านไม่รู้เรื่อง

Thunderbolt display ครับไม่ใช่จอสายฟ้าระบบมันแปลงข้อความเองครับ ไว้ใช่กับ macbook air แต่ขายไปแล้วตอนนี้ ใช้กับ ipad ครับแต่ไม่ค่อยได้ใช้
            ใครแก้ ระบบเดาคำของแอนดรอยเป็นมัางครับ เป็นปัญหาจริง

Comment

Working...
            X