Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++... Ss 24" 75Hz FullHD ใหม่ๆ อ่านก่อนจ้าา ...+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++... Ss 24" 75Hz FullHD ใหม่ๆ อ่านก่อนจ้าา ...+++

ขายจอ Samsung 24" 75Hz FullHD VGA+HDMI
    รุ่น LS24R35AFHE ของครบกล่อง อแดปเตอร์ + สายHDMI
    เป็นของใหม่เกรด B ประกันร้าน 1 เดือน
    *** ดูรูปก่อนนะครับ จากภาพคือต้องมองมุมด้านข้างถึงจะเห็นเปนรอยดวงๆ ในภาพรูปฉากสีขาว
    มองตรงด้านหน้าจอ ตามการใช้งานปกติหรือเล่นเกมส์ปกติ จะไม่เห็นครับ
    ไม่มีผลต่อการใช้งาน เล่นเกมส์ ดูหนังได้ปกติ ดูในคลิปวิดีโอได้ครับ ***

สินค้ามีหลายจอครับ ใช้กี่จอแจ้งได้เลย

ขายจอละ 2500.- ราคารับเอง (ปกติ 2900.-)
    ส่ง +200.-

รับของได้ กทม. นวมินทร์ 153
    0811019043 แอดไลน์ตามเบอร์

Last edited by bestsaya; 27 Oct 2022, 18:28:26.

Comment

ฟิล์มน่าจะเสื่อม มามองจากมือถือถึงเห็น
      Last edited by sandee29; 27 Oct 2022, 04:57:29.

Comment

Originally posted by sandee29 View Post
        ฟิล์มน่าจะเสื่อม มามองจากมือถือถึงเห็นเสียดายกำลังหาจอเลย
        Last edited by sandee29; 27 Oct 2022, 04:58:55.

Comment

Originally posted by sandee29 View Post
          ฟิล์มน่าจะเสื่อม มามองจากมือถือถึงเห็น
          ไม่ใช่ฟิล์มเสื่อมนะครับ ตัวจอเปนรุ่นใหม่ ของใหม่ครับ
          ที่เปนแบบนั้นน่าจะมาจากตัว panel จอครับ ตก Qc ทำให้เวลามองด้านข้าง เหนเปนรอยแบบนั้น เปนทุกสียกเว้นสีดำ เพราะเปนจอ VA

Comment

Originally posted by bestsaya View Post

ไม่ใช่ฟิล์มเสื่อมนะครับ ตัวจอเปนรุ่นใหม่ ของใหม่ครับ
            ที่เปนแบบนั้นน่าจะมาจากตัว panel จอครับ ตก Qc ทำให้เวลามองด้านข้าง เหนเปนรอยแบบนั้น เปนทุกสียกเว้นสีดำ เพราะเปนจอ VA
            อ่อครับผม

Comment

++++++

Comment

++++++

Comment

Comment

Comment

+ + + + ใกล้หมดแล้วครับ

Comment

++++++++++

Comment

Comment

Comment

Working...
                            X