Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายจอเสีย ตีเป็นซาก งานช่าง 3 ตัว Samsung,Acer,Dell

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายจอเสีย ตีเป็นซาก งานช่าง 3 ตัว Samsung,Acer,Dell

อัพเดท 21/5/63 เหลือแต่ จอ Acer นะครับ สนใจสอบถามได้ครับ
    ขายจอเสีย ตีเป็นซาก งานสำหรับช่างไปซ่อมต่อ
    จอ Samsung ขายแล้วครับ 1.) Samsung LS19D300HY จอคอมพิวเตอร์ LED 18.5 นิ้ว
    (ย้ำจอเสีย) อาการไฟไม่เข้าจอ Samsung พี่ Choom14 รับไปดูแลต่อ แล้วนะครับ
    สภาพจอดี (ไม่แตก) และบอดี้ยังสวย มีแต่ตัวจอให้ ไม่มี Adaptor
    Port เชื่อมต่อมี HDMI, VGA
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    2.) Acer LED 20 นิ้ว G205HL Black
    (ย้ำจอเสีย) อาการไฟไม่เข้า
    สภาพจอดี (ไม่แตก) และบอดี้ยังสวย มีแต่ตัวจอให้ ไม่มีสาย ใช้สายไฟแบบเดียวกันกับคอม
    Port เชื่อมต่อมี DVI, VGA
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    3.) จอคอมพิวเตอร์ Dell LED Black ขายไปแล้วครับ
    (ย้ำจอเสีย) อาการไฟเข้าเปิดติด แต่จอลายเป็นเส้นแถบด้านซ้าย
    สภาพจอมีรอยข่วนด้ายซ้าย(ไม่แตก) และบอดี้ยังสวย มีแต่ตัวจอให้ ไม่มีสายไฟ ใช้สายไฟแบบเดียวกันกับคอม
    Port เชื่อมต่อมี DVI, VGA
    ราคาตัวละ 300 ฿
    รับเองแถว Tesco Lotus สุขาภิบาล 1 ถ.นวมินทร์
    หรือส่งพัสดุลงทะเบียน เพิ่มตัวละ 150฿
    Tel :0-63-757-0239
    Line ID = it_engineer
    Last edited by Myself; 22 May 2020, 17:33:15.

รับตัวนี้ครับ 1.) Samsung LS19D300HY จอคอมพิวเตอร์ LED 18.5 นิ้ว

Comment

Originally posted by choom14 View Post
      รับตัวนี้ครับ 1.) Samsung LS19D300HY จอคอมพิวเตอร์ LED 18.5 นิ้ว
      ขอบคุณครับ สะดวกมารับเอง หรือให้ส่งพัสดุ ครับผม

Comment

ส่งพัสดุครับ

Comment

Originally posted by choom14 View Post
          ส่งพัสดุครับ
          ถ้าสะดวกตอนไหนแล้วก็ รบกวน add line ผม it_engineer รายละเอียดสินค้าตามข้างบนครับ และส่งที่อยู่มาด้วยครับ ขอบคุณครับผม

Comment

อัพเดท รูปภาพ และสถานะ อาการล่าสุดนะครับ
            - จอซัมซุง เปิดติด ไฟเข้า แต่ภาพไม่ออก
            -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
            - จอ Dell เปิดติด ไฟเข้า แต่ภาพไม่ออก จอลายเป็นเส้น มีรอยข่วนด้ายซ้าย
            -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
            - จอ Acer ไฟไม่ติดเลย ถ่ายรูปด้านหลังมาเพิ่ม
            Last edited by Myself; 17 May 2020, 14:41:43.

Comment

จอ Samsung ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ OCZ ครับสำหรับการขาย
              ส่งพัสดุ เรียบร้อยครับ
              จอ Acer และ Dell ยังอยู่นะครับ สนใจสอบถามได้ครับ
              Last edited by Myself; 18 May 2020, 13:48:05.

Comment

อัพเดท 19/5/63 10:12 น. ยังเหลือ จอ Acer และ Dell ยังอยู่นะครับ สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

อัพเดท 22/5/63 17:32 น. ยังเหลือ จอ Acer ยังอยู่นะครับ สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

Working...
                  X