Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสั่งผ่านSHOPEE รวมจอเล่นเกมส์ทำงาน 20-32นิ้ว 144/165HZ DELL AOC LG BENQ HP ACERฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 7. AOC IPS 23 I2381FH 3-Y มีแต่ตัว มีสาย HDMIให้กับ อแดปเตอร์ ประกัน JIB หมด 2/7/2020 เทสแล้วไม่มีเดทสีไม่เพี้ยน ตำหนิจะมีรอยตามฐานจอ กับขอบจอ และด้านหลัง และมีรอยขูดตรงมุมจอด้านซ้ายแอดไลน์มาดูรูปได้ครับ ขาย 2200.- ขายแล้ว

Last edited by TOMPZNET; 16 Jan 2020, 13:42:03.

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 1. ASUS ROG SWIFT 27-INCH 144Hz G-SYNC GAMING 3D Monitor [PG278Q] 1440p, 1ms Rapid Response Time, 2560 x 1440 2K มีแต่ตัวประกันหมดแล้วเป็นของผมใช้เอง ประกันใจให้30วันต้องกลับมาในสภาพเดิม แตก ร้าว หบิ่น ไม่รับคืนเสี่ยจากการใช้งานเช่นเป็นเส้น ดับเปิดไม่ติด คืนเงินเต็มจำนวน ตำหนิมีรอยเล็บเข้าเนื้อจอ2รอย อย่างระ 3เซ็น และจอจะกระตอนเปิดเครื่องประมาณสองนาทีถ้าไม่สังเกตุแทบมองไม่เห็น แล้วก็จะปรกติทุกอย่าง ขาย 6500.- จอคุณภาพเลยครับภาพสวยได้ 144hz แถม2k ราคาไม่ถึงหมื่น ขายแล้วครับผมนัดรับมือ

7. AOC I2281FWH 21.5นิ้ว IPS 60Hz มีกล่องให้พร้อมสาย HDMI แต่จะไม่มีกล่องโฟมซับแรงกระแทกข้างใน ตำหนิมีรอยที่ขาตั้ง และรอยข่วนเข้าเนื้อที่จอ1เซ็น และรอยฝุ่นอยู่ในจอเป็นริวเล็กๆ แต่ถ้าใช้งานไม่เพ่งใกล้ๆ จะมองไม่เห็นเลย ใช้งานภาพสวย เล่นเกมส์ภาพคมชัดไม่เห็นรอยที่แจ้ง ไม่มีผลต่อการใช้งานเลย ประกันใจ 15วันต้องกลับมาในสภาพเดิม แตก หักงอ หบิ่นหล่น ไม่รับคืน เสียจากการใช้งานเป็นเส้นมาหรือดับใช้งานไม่ได้เปิดไม่ติดคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 2000.- ขายแล้วครับผมจัดส่งให้ลูกค้าเรียบร้อย

9. MONITOR (จอมอนิเตอร์) AOC LED I2369V 23" นิ้ว IPS อุปกรณ์มีสายDVI สาย ACPOWER ให้ ตำหนิมีฝุ่นเข้าไปในจอเอาไม่ออก และขอบจอและฐานจอเป็นรอยขนแมว เทสแล้วไม่มีเส้นไม่มีเบท ไม่มีรอยขีดข่วนเข้าจอ ขาย 1800.- ขายแล้วครับผมนัดรับมือ

ค่าจอ 7. AOC I2281FWH 21.5นิ้ว IPS 60Hz

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 8. LG IPS Monitor 23นิ้ว รุ่น23MP55H-P มีอแดปเตอร์ สายVGA ไม่มีกล่อง ประกันใจ 15วันต้องกลับมาในสภาพเดิม แตก หักงอ หบิ่นหล่น ไม่รับคืน เสียจากการใช้งานเป็นเส้นมาหรือดับใช้งานไม่ได้เปิดไม่ติดคืนเงินเต็มจำนวน สภาพจอมีรอยตามขอบจอและฐานลองจอ และหน้าจอมีรอยขีดเข้าเนื้อ1เซ็น แต่ต้องเพ่งใกล้ๆ เปิดใช้งาน ภาพสวย ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆทั้งสิ้น ขาย 2000.- ขายแล้ว

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X