Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสั่งผ่านSHOPEE รวมจอเล่นเกมส์ทำงาน 20-32นิ้ว 144/165HZ DELL AOC LG BENQ HP ACERฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TOMPZNET View Post
    1400.-ครับพี่
    รับครับ นัดไปรับวันจันทร์ตามที่คุยใน Line นะ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Originally posted by sorawut.s View Post
          รับครับ นัดไปรับวันจันทร์ตามที่คุยใน Line นะ
          ครับพี่ขอบคุณครับผม เจอกันครับวันจันทร์

1. AOC CURVE 27'' C27G1/67 (VA, HDMI, DP) 144Hz มีกล่อง อุปกรณ์มีสาย DP อย่างเดียว ประกัน ADVICE หมด 8/7/65 เหลืออีกยาวๆเลยครับ เทสแล้วไม่มีเดทสีไม่เพี้ยน ขาย 6800.- ส่ง J&T Express +150 ขายแล้วครับผม ขอบคุณครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

5. LG 23.8 IPS 24MK600M-B 75Hz FREESYNC 3-Y
                จองรายการนี้ ตามที่คุยในไลน์ครับ

Comment

Originally posted by somkite View Post
                  5. LG 23.8 IPS 24MK600M-B 75Hz FREESYNC 3-Y
                  จองรายการนี้ ตามที่คุยในไลน์ครับ
                  ครับพี่ ขอบคุณครับผม

Comment

5. LG 23.8 IPS 24MK600M-B 75Hz FREESYNC 3-Y มีแต่ตัว มีสายHDMI ให้กับ อแดปเตอร์ ประกัน JIB หมด 17/4/2022 เทสแล้วไม่มีเดท ภาพไม่เพี้ยน ขาย 3000.- ขายแล้ว

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 10. LED MONITOR (จอมอนิเตอร์) ACER 23" S230HL อุปกรณ์มี อแดปเตอร์ สาย DVI สภาพมีรอยขนแมวตามการใช้งาน และมีรอยเล็บข่วนเข้าเนื้อ1เซ็น และเดท3จุด เป็นเดทสีเบรอนะครับไม่ใช้เดทสีดำ ใช้งานได้ปรกติไม่มีผลต่อภาพเลยมองไม่เห็นทุกอย่างตอนใช้งาน ประกันใจ 30วัน ห้ามตกแตกหบิ่นหัก ภาพแตก ไม่รับคืน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 1600.- ขายแล้วครับลูกค้าเก่ารับมือถึงที่บ้านครับผม ขอบคุณครับ
                              Last edited by TOMPZNET; 14 Jan 2020, 23:02:48.

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X