Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสั่งผ่านSHOPEE รวมจอเล่นเกมส์ทำงาน 20-32นิ้ว 144/165HZ DELL AOC LG BENQ HP ACERฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันครับ

Comment

• 4. SAMSUNG LED 20"นิ้ว รุ่นS20b300 ตำหนิจอมีเดท3-4จุดและฝุ่นจุดเล็กๆในจอ ใช้งานเล่นเกมส์ดูหนังแล้วจะมองไม่เห็น ไม่มีผลต่อการใช้งาน ภาพยังสวยอยู่ สีไม่เพี้ยน และขาฐานลองและรอบจอมีรอยขนแมวตามการใช้งาน ประกันใจ15วัน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย 700.- ส่ง J&T Express +150 มีวีดีโอเทสให้ดู แอดไลน์มาได้เลยครับผม ขายแล้ว

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• Comment

• ดันครับผม

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• 6. SAMSUNG LCD 20"นิ้ว รุ่นE2020 มีสายACกับVGAให้ ตำหนิตัวจอมีจุดดำๆเหมือนฝุ่นในจอเยอะพอสมควร แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานถ้าไม่ไปแพ่งมองไม่เห็น ประกันใจ15วัน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน ขาย600.- ส่ง J&T Express +150[/COLOR] แอดไลน์ดูรูปดูวีดีโอเพ่ิมเติมได้ครับผมส่วนฝุ่นจะถ่ายไม่ติดนะครับผมกล้องโฟกัสไม่ติด ขายแล้วครับผมขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X