Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram ddr3 4*4 gb bus 1600 ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ram ddr3 4*4 gb bus 1600 ถูกๆครับ

Ram - G-skill sniper ddr3 bus 1600 4*2 gb ไม่มีกล่อง ประกัน advice LT ขายแล้วครับ คุณ kakarot รับไปดูแล
    Ram - Avexir core series ไฟสีเขียว ddr3 bus 1600 4*2 gb มีกล่อง ประกัน saveway LT ขายแล้วครับ คุณ Design X รับไปดูแล

ทุกชิ้นประกันใจให้ 7 วันครับ

ถ้าเอาหมด รวมส่ง EMS ไปเลยครับ เหลือ Ram อย่างเดียว จัดไปครบชุด - บาทครับ
    หรือนัดรับ นิคมสมุทรสาคร เซนทรัลมหาชัย

ติดต่อไลน์ panuwatadam หรือโทร 0824346898
    ประวัติมีเยอะหา google ได้ครับ

รูปประแกบ

Last edited by panuwatche; 22 Nov 2018, 14:00:14.

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันยามเช้าครับ

Comment

ดันๆๆครัล

Comment

ดันๆๆครับ

Comment

ดันครัยบ

Comment

ดันๆครับ เหลือ Avexir core series สีเขียว ddr3 bus 1600 มีกล่อง ประกัน saveway LT -1400 บาท รวม ems ไปเลยครับ

Comment

ดันๆครับ เหลือ Avexir core series สีเขียว ddr3 bus 1600 มีกล่อง ประกัน saveway LT -1400 บาท รวม ems ไปเลยครับ

Comment

ดันๆครับ เหลือ Avexir core series สีเขียว ddr3 bus 1600 มีกล่อง ประกัน saveway LT -1300 บาท รวม ems ไปเลยครับ

Comment

รับ Avexir ครับ

Comment

ขายหมดแล้วครับ ปิดกระทุ้ครับ

Comment

มาให้เครดิตน้องเขาครับ เรื่องมีอยู่ว่า แรมAvexirที่รับมาจากน้องไฟไม่ติดทั้งคู่ น้องเลยเสนอลดราคาของให้ ซึ่งผมก็เป็นคนง่ายๆไม่เรื่องมาก ก็เลยปิดจ๊อบกันไปครับ ขอบคุณน้องอีกทีที่รับผิดชอบให้ครับ ขอบคุณสังคมดีๆ ocz

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                            X