Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram PC ตัวละ 100 มีหลายตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Ram PC ตัวละ 100 มีหลายตัว

ขาย Ram notebook และ pc

1. ram notebook samsung 4GB ddr3l มี2 ขายแล้ว ค่าส่ง 30
    2. ram pc kington 4GB ddr3 bus 1300 มี2 ตัวปรับราคาเหลือตัวละ 100 ค่าส่ง 30
    3. ram pc kington 4GB ddr3 bus 1600 มี2 ขายแล้ว ค่าส่ง 30

ทุกตัวเทสแล้วใช้งานปกติ จะแยกเหลือยกคู่ได้หมด มีประกันในให้ 7 วัน
    นัดรับได้ หนองแขม สาย4 สนใจ IB หรือ line kk_nueng ครับ

Last edited by kriangkain; 29 Mar 2024, 15:47:07.

สนใจสอบถามได้ ยกแยกได้หมดครับ

Comment

ดันๆ ปรับราคา เหลือตัวละ 100บาท แยกหรือยกคู่ได้หมดครับ

Comment

ผมรับ ram notebook ทั้ง 2 ตัวไว้เองครับ เดี๋ยว line ไปคุยครับ

Comment

เหลือ ram pc นะครับตัวละ 100 แยกหรือรวมได้หมด

Comment

ดันๆ ram pc ตัวละ100

Comment

ram pc ตัวละ 100 ครับ

Comment

ดัน ๆครับ ram ตัวละ 100

Comment

ดัน ๆครับ ram ตัวละ 100

Comment

แรมตัวละ 100 ยังอยู่นะครับ

Comment

ดัน ๆ เหลือ 1 คู่ครับ

Comment

ram pc kington 4GB ddr3 bus 1300 มี2 ตัวปรับราคาเหลือตัวละ 100 ค่าส่ง 30 ยังเหลือใหมครับ ขอดูรูปหน้อยครับ

Comment

Working...
                        X