Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Kingston Hyperx Genesis 4*2 bus 1333 - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Ram Kingston Hyperx Genesis 4*2 bus 1333 - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

!@#$% ปิดกระทู้

*** ขอบคุณ Ocz และป๋าดันทุกๆท่าน เฮงๆรวยๆ ทุกๆท่านค้าบบ ***

*** สถานะท่าน samoecopy โอนเงินมาแล้ว รอส่งไปจังหวัดตาก ค้าบบ ***

Ram Kingston Hyperx Genesis 4*2 bus 1333

สภาพงามๆ ตามรูปถ่ายเลยครับ ใช้งานปกติ

ประกัน : ประกัน LT (Kington + Synnex)

อุปกรณ์ : มีแต่ตัว

ตำหนิ : ของเก่าเก็บใช้งานนานๆครั้ง

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

ลดราคาสู้โควิดกันไป 700 (รับเองกับมือเท่านั้น) - และงดต่อแล้วนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 11 Apr 2020, 11:34:30.

Comment

Originally posted by louis116 View Post
      ขอบคุณค้าบ...พี่หลุยส์

Comment

Comment

Comment

Originally posted by myfile.new View Post
            ขอบคุณค้าบ...เสี่ยนิว

Comment

Comment

ใส่ G41 (775) ได้ไหมครับ

Comment

Comment

น่าจะส่ง

Comment

Originally posted by Princeshev View Post
                      ใส่ G41 (775) ได้ไหมครับ
                      อันนี้ไม่ทราบจริงๆครับ ขออภัยด้วยครับ แต่แรมตัวนี้บัสที่ 1333 บอร์ดรหัสนี้ของท่านในสเปคก็รับได้ แต่ผมไม่ชัวร์ครับ รอผู้รู้มาตอบช่วยดีกว่าครับผม
                      Originally posted by fuwafuwari View Post
                      ขอบคุณค้าบ...เสี่ย
                      Originally posted by samoecopy View Post
                      น่าจะส่ง
                      ส่งก็ได้ครับ รบกวนแอดไลน์มาคุยได้เลยครับผม

Comment

ราคารวมส่งมาเลยครับ ID line samoecopy

Comment

Working...
                        X