Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขายแล้วครับ) หูฟังเกมมิ่ง JBL QUANTUM 910 WIRELESS

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ขายแล้วครับ) หูฟังเกมมิ่ง JBL QUANTUM 910 WIRELESS

ขาย หูฟังเกมมิง JBL QUANTUM 910 WIRELESS

รายละเอียดเพิ่มเติม

https://www.mahajak.com/th/quantum-9...saAj33EALw_wcB

ซื้อมาเมื่อวันที่ 14/10/2023
    ลงทะเบียนรับประกันแล้ว
    ประกันหมด 06 มกราคม 2025

ของใหม่สภาพ 100% ไม่มีตำหนิ เสียงกระหึ่ม รอบทิศทาง เบสแน่นเสียงกลางแหลมมาครบ อุปกรณ์ครบกล่อง สายชาร์จ สายต่างๆอยู่ครบ ไม่มีขาดไม่มีหาย

สาเหตุที่ขาย ไม่ชินกับหูฟัง ชอบใช้ลำโพงชุด 2.1 มากกว่าครับ

ราคา 4,490 รวมส่งต่างจังหวัด
    รับมือ 4,390

***ขายแล้วครับ***
    Last edited by bigbang06; 9 Feb 2024, 16:55:28.

ปรับราคาลงครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ขออนุญาตดันครับ

Comment

ปรับราคาใหม่ ขายขาดทุนครับ

Comment

แอดไลน์แล้วครับ

Comment

Working...
            X