Announcement

Collapse
No announcement yet.

Razer Viper V2 Pro White อายุการใช้งาน 6 ชั่วโมง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Razer Viper V2 Pro White อายุการใช้งาน 6 ชั่วโมง

รุปเพิ่มเติมสารมารถสอบถามได้ทาง FB ครับชื่อตรงกับรูปที่ถ่ายชื่อคู่กับ ตัวสินค้าเท่านั้น
    TEL : 088-6494585
    FB : Kritthee Sawatmuang
    --------------------------------
    Razer Viper V2 Pro White
    ซื้อจาก JIB มาเมื่อวันที่ 06.02.2566 มีใบเสร็จ
    ใช้มา 5-6 ชั่วโมง ไม่ถนัดแล้วเก็บใส่กล่องเลย
    ขอปล่อยที่ 4,190 บาทรวมส่ง ครับ
    ซีลติดใต้เมาส์ อุปกรณ์ครบทุกอย่างตามที่แถมมาในกล่องเลยครับ
    สาเหตุที่ขาย : ลองใช้แล้วไม่ถนัดครับ
    สามารถสอบถาม หรือขอรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ครับ ตอนนี้เก็บใส่กล่องเรียบร้อยแล้วครับ
    ปล. ซื้อมาเมื่อวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2566 นะครับประกันเดินไปประมาณสองเดือนแล้ว แต่อายุการใช้งานแค่ 5-6 ชั่วโมงครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

​​​
    Last edited by kritthee99; 18 Apr 2023, 23:21:10.

รูปใบเสร็จเพิ่มเติมครับ

1 (6).jpg

Comment

ขออนุญาตดันกระทู้ครับผม

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                  X