Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดใหญ่ไฟกระพริบ GEN 4 ทั้งชุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ชุดใหญ่ไฟกระพริบ GEN 4 ทั้งชุด

50,000 ครับไม่แยกยกไปทั้งเคสเลย
    ถามแยกไม่ต้องโทรมาครับ
    รายละเอียด ทุกซอกทุกมุม แอดไลน์มาครับ hptlove
    Tel.0858513919

แนะนำหน่อยนะครับ นี่ช่อง การ์ดจอครับ เดี๋ยวจะโดนลบเอานะครับ

Comment

รบกวนครับ ขออนุญาติลงนะครับมีคนเห็นหลายทางครับ

Comment

Originally posted by halw View Post
        รบกวนครับ ขออนุญาติลงนะครับมีคนเห็นหลายทางครับ
        กฏก็คือกฏครับ แหกแล้วมันจะไม่คุ้มเอานะ

Comment

Originally posted by halw View Post
          มันผิดกฏครับที่ท่านบนเตือนเพราะเดี๋ยวจะโดนแต้มเตือน กฏใหม่แบบขายcpu+mbในห้องcpuแบบนี้ก็โดนครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
            X