Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดครับ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แลกเปลี่ยน] ปิดครับ ขอบคุณครับ

รบกวน พี่ๆ เพื่อนๆ ครับ

สอบถามราคาขาย >>> SAPPHIRE RX6800 PULSE 16G ครบกล่อง ประกันเหลือ 1 ปี

ราคาตอนนี้ขายได้เท่าไรครับ สภาพใหม่ แทบไม่ค่อยได้เล่นเกมส์

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

1XXXX kub

Comment

เคยขาย Asus TUF 6800 16GB ครบกล่อง ประกันเหลือ 01/25 ไปเมื่อต้นปี 9000 ถ้วนครับ

ส่วนใหญ่รุ่นนี้เห็นราคาราวๆ 8000-9500 ไม่เกินนี้ครับ แล้วแต่รุ่นและสภาพ

Comment

Originally posted by Jameskiki View Post
        เคยขาย Asus TUF 6800 16GB ครบกล่อง ประกันเหลือ 01/25 ไปเมื่อต้นปี 9000 ถ้วนครับ

ส่วนใหญ่รุ่นนี้เห็นราคาราวๆ 8000-9500 ไม่เกินนี้ครับ แล้วแต่รุ่นและสภาพ
        ขอบคุณมากครับพี่

Comment

Originally posted by Cr101 View Post
          1XXXX kub
          ขอบคุณมากครับพี่

Comment

Working...
          X