Announcement

Collapse
No announcement yet.

P104-100 8GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] P104-100 8GB

ขายการ์ดขุด P104-100 8Gb
    ใช้งานปกติ ต่อไฟ 8 Pin
    ตัวการ์ด มีฝุ่น มีเสียงพัดลม+เสียงจี่ นิดหน่อย
    ต่อเล่นเกมส์ได้ ขุดประมาณ gtx 1070
    800 *ขายแล้วว นัดรับ
    รวมส่ง ครับ
    tel: 08622706ห้าเก้า
    line : smart.ee หรือ เบอร์โทร
    รับมือ
    จันทร์-ศุกร์ เครือสหพัฒน์ ศรีราชา ชลบุรี
    Last edited by ikikkok; 26 Apr 2024, 08:23:11.

ต่อ output ออกหน้าจอคอมด้วย port อะไรครับ?

Comment

Originally posted by Akarin View Post
      ต่อ output ออกหน้าจอคอมด้วย port อะไรครับ?
      ต่อผ่าน เมนบอร์ด ครับ CPU ต้องมี ออนบอร์ดด้วย

Comment

Originally posted by ikikkok View Post

ต่อผ่าน เมนบอร์ด ครับ CPU ต้องมี ออนบอร์ดด้วย
        ต่อผ่าน HDMI ของ vga onboard ได้ใช่มั้ยครับ?
        Last edited by Akarin; 25 Apr 2024, 13:33:17.

Comment

Originally posted by Akarin View Post

มันจะข้ามการใช้งาน vga onboard มาใช้ตัวนี้เลยใช่มั้ยครับ?

ลงไดร์เวอ เฉพาะแล้วเลือกให้ ประมวลผลที่การ์ดจอแยกครับ
          หลักการทำงานคล้าย ใน โน๊ตบุ๊ค ที่ใช้งาน gpu 2 ตัว

Comment

กินไฟกี่วัตต์ครับ

Comment

Originally posted by Jaruek View Post
              กินไฟกี่วัตต์ครับ
              200Wครับ ต่อไฟ 8Pin

Comment

Working...
              X