Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI rtx 4070 ti super gaming x slim (black)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] MSI rtx 4070 ti super gaming x slim (black)

ขายแล้วครับ

ราคา xxx บาท
    สภาพดี มีกล่องและอุปกรณ์ครบ
    (พลาสติกกันรอยด้านหลังการ์ด และที่ตัวอักษร rgb ยังไม่ได้แกะออก นอกนั้นแกะออกหมดแล้ว)
    ปัจจุบัน กำลังใช้งานอยู่ในเคส
    ประกัน svoa / jib เริ่ม 11 มี.ค. 2567
    ส่งมอบ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร / mrt สุทธิสาร

ขอไม่ตอบผู้ที่ต่อราคานะครับ
    หากขายไม่ออก จะมาลดราคาเองครับ

1.

2.

3.

4.

5.
    anonymous photo upload
    Last edited by sompolli; 22 Apr 2024, 23:14:18.

มีรูปไหมคับ

Comment

พรุ่งนี้จะลงรูปให้ดูครับ

Originally posted by samerde View Post
      มีรูปไหมคับ

Comment

รับรองความสวยให้เลยครับ อยากได้

Comment

Originally posted by kumpanat View Post
          รับรองความสวยให้เลยครับ อยากได้

Comment

น่าสน ถ้าอยู่ใกล้ไปรับแล้วคับ

Comment

Msi ต่อประกัน 3+1 ตรงไหนครับสอบถาม

Comment

...
                Last edited by sompolli; 21 Apr 2024, 16:12:34.

Comment

เข้าระบบเว็บ msi ลงทะเบียนผลิตภัณฑ์ ก็จะได้เพิ่มอีก 1 ปีครับ
                  จะคล้ายๆกับ asus

https://th.msi.com/Promotion/3plus1w...B9%89%E0%B8%99

Originally posted by chalalamp View Post
                  Msi ต่อประกัน 3+1 ตรงไหนครับสอบถาม
                  Last edited by sompolli; 21 Apr 2024, 14:39:51.

Comment

Originally posted by sompolli View Post
                    เข้าระบบเว็บ msi ลงทะเบียนผลิตภัณฑ์ ก็จะได้เพิ่มอีก 1 ปีครับ
                    จะคล้ายๆกับ asus

https://th.msi.com/Promotion/3plus1w...B9%89%E0%B8%99

ที่ส่งมามันสิ้นสุดปี63นะครับ มีของปัจจุบันไหมครับ

Comment

ผมได้ไปโพสต์ถาม facebook msi ประเทศไทยแล้ว
                      ยังไม่มีขยายประกัน 3+1 ปี
                      จึงขอแก้ไขข้อมูลให้ถูกต้องแล้วครับ (ตัดออก)
                      ขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

Originally posted by chalalamp View Post

ที่ส่งมามันสิ้นสุดปี63นะครับ มีของปัจจุบันไหมครับ

Comment

Working...
                      X