Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย I3 6100 socket 1151

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย I3 6100 socket 1151

ขาย I3 6100 socket 1151
    การใช้งานปกติ
    อุปกรณ์ มีแต่ตัว cpu
    ประกัน 7 วัน
    ขายแล้วครับ
    สนใจโทร 0909477947 line dreamcom
    บางบอน บางแค/ วันทำงาน สาทร สีลม อนุเสาวรี bts หมอชิต เมืองทอง เลียบคลองปะปา ประชาชื่น
    Last edited by Dream Thrater; 30 Aug 2019, 07:55:06.

ตามนั้นนะครับที่โทรไปผมนัดว่าคุณสะดวกวันไหน? คุณบอกวันจันทร์ผมก็นัดวันจันทร์ตามที่คุณสะดวกเอาเวลาที่คุณสะดวก? แต่ยังบอกว่าถ้าใครมาก่อนก็ได้ก่อนไม่มีจอง? งง? ไม่เป็นไรครับ

Comment

Originally posted by disketzzz View Post
      ตามนั้นนะครับที่โทรไปผมนัดว่าคุณสะดวกวันไหน? คุณบอกวันจันทร์ผมก็นัดวันจันทร์ตามที่คุณสะดวกเอาเวลาที่คุณสะดวก? แต่ยังบอกว่าถ้าใครมาก่อนก็ได้ก่อนไม่มีจอง? งง? ไม่เป็นไรครับ
      บ้านผมอยู่บางบอนครับ ไปเมืองทองวันจันทร์ คือถ้ามีใครเค้ามารับแถวบ้านผมก่อนวันจันทร์ ผมก็ให้ไปก่อน คือง่ายๆผมไม่ได้รับจอง เจอมาเยอะครับจองแล้วหาย

Comment

ครับผมเอาตามสะดวกเลยครับ

Comment

Originally posted by disketzzz View Post
          ครับผมเอาตามสะดวกเลยครับ
          ครับเอา ผมก็เอาตามที่สะดวกอยู่แล้วครับ

Comment

ผมนัดวันเวลาตามสถานที่? ที่คุณลงเอาตามเวลาคุณสะดวกทุกอย่าง? ผมจองหรือครับผมงงครับ? คือผมให้คุณสะดวกว่าจะมาวันไหนผมเอานะไม่ได้ต่อสักบาท? คุณบอกให้คนมาก่อน? อ้าวงงไป? ครับผมคงมาทีหลัง? เอาตามสะดวกครับผม
            Last edited by disketzzz; 5 Jan 2019, 23:26:54.

Comment

Comment

ท่านนี้ ++++ ครับ ซื้อขายกับผมหลายๆครั้ง

Comment

ส่งได้ครับท่านนี้ไว้ใจได้สบายมาก

Comment

[QUOTE=disketzzz;75628674]ผมนัดวันเวลาตามสถานที่? ที่คุณลงเอาตามเวลาคุณสะดวกทุกอย่าง? ผมจองหรือครับผมงงครับ? คือผมให้คุณสะดวกว่าจะมาวันไหนผมเอานะไม่ได้ต่อสักบาท? คุณบอกให้คนมาก่อน? อ้าวงงไป? ครับผมคงมาทีหลัง? เอาตามสะดวกครับผม[/QUOT]

ผมยังไม่ได้นัดกับคุณนะครับ ผมยังไม่ได้ตอบตกลงขายคุณด้วย

คุณโทรมาถามว่าถ้ารับที่เมืองทองสะดวกยังไง ผมก็ตอบไปว่า ผมไปเมืองทองวันจันทร์ คุณถามเวลาประมาณกี่โมง ผมตอบประมาณ 11 โมง แล้วคุณก็นัดเวลา

แต่ผมยังไม่ได้ตกลง ผมบอกว่าวันอาทิตย์เย็นโทรมาถามอีกที หรือ แอดไลน์ทักมาก็ได้ ผมไม่ได้รับจอง เพราะจองแล้วหายกันบ่อย เผือคนอื่นที่เค้าพร้อมมารับก่อนก็ให้เค้าก่อน

คุณบอกว่าคุณเอาแน ผมบอกเย็นวันอาทิย์ทักมาอีก คุณบอกว่าคุณโทรครั้งเดียว ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

คือผมโพสขายวันเสาร์ตอนกลางคืน คุณนัดผมเมืองทองวันจันทร์ แต่ผมปฏิเสธ เหตุผลคือถ้าวันอาทิตย์มีใครพร้อมมารับก่อนก็ให้เค้า ส่วนคำว่าจอง ถ้าคุณไม่ได้จองก็คือไม่จองครับ

Comment

Working...
                    X