Announcement

Collapse
No announcement yet.

i7 4790

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] i7 4790

cpu intel i7 4790 ซอตเกต 1150 กระดองใสๆ

https://ark.intel.com/th/products/80...p-to-4-00-GHz-

มีซิงค์เดิมแถมไปด้วย
    ใช้งานปกติ ประกันใจให้ 15 วัน ใช้ไม่ได้ยินดีคืนเงิน ต้องกลับมา สภาพเดิม

รับมือตลาดประตูน้ำร้อยเอ็ด
    ราคาขายแล้วรวมส่งเคอรี่

สอบถามเพิ่มเติม ขอรูป ขอหลักฐาน inbox โทร+line 083-599-0201

Last edited by keshi; 5 Jan 2019, 14:24:31.

Comment

Comment

Comment

มาช้าไปหน่อย เพิ่งได้ไอห้ามา

Comment

ปรับราคา +มีซิงค์เดิมแถมไปด้วยครับ
            Last edited by keshi; 5 Jan 2019, 12:06:09.

Comment

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะคะ ส่งแล้วกรุณาแจ้งเลขที่ส่งด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comment

Originally posted by maew123 View Post
                โอนให้เรียบร้อยแล้วนะคะ ส่งแล้วกรุณาแจ้งเลขที่ส่งด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comment

ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ รอเทสอีกทีนะคะ สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Comment

Working...
                  X