Announcement

Collapse
No announcement yet.

## ตามหาCPU i7 8700 ไม่เอา K ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ## ตามหาCPU i7 8700 ไม่เอา K ##

สวัสดีครับทุกท่าน

วันนี้ผมมาตามหา CPU i7 8700

**ต้องการนำมาใช้งานครับ ท่านใดอยากขายเสนอราคามาเลยครับ ขอราคาสมเหตุสมผล ตามสะดวกที่อยากขายครับ ถ้าราคารับได้ซื้อครับ

**หรือถ้ามีบอร์ด Z370 ด้วยก็เสนอมาได้ครับ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ** ขอท่านที่มีเครดิตหน่อยน่ะครับ....มิจฉาชีพไม่ต้องติดต่อมาน่ะครับ

**ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม
    และป๋าดันทุกๆท่านด้วยครับ...

Comment

Comment

Comment

หาต่อ

Comment

Working...
          X