Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Intel i7 2700K 3.50 Ghz Turbo 3.90 Ghz Socket 1155 ตัวแรร์ของหายากท็อปสุดเจน 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] CPU Intel i7 2700K 3.50 Ghz Turbo 3.90 Ghz Socket 1155 ตัวแรร์ของหายากท็อปสุดเจน 2

ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขาย CPU Intel i7 2700K 3.50 Ghz Turbo 3.90 Ghz Socket 1155 Costa Rica ใช้งานได้ปกติ สภาพสวยหน้าสัมผัสเต็ม

ขายเพราะสู้ความร้อนไม่ไหวครับ ซิ้งเดิม Intel รัน Cinebench R15 ที่ Turbo Boost 3.9 Ghz เดิมๆไม่ได้ลากความร้อน 80 ครับ ขอคนที่รับเรื่องความร้อนได้นะครับ

ขาย 3,500 บาท ราคานี้ยังไม่รวมค่าส่ง Kerry +50 นะครับขอบคุณครับ

ประกันใจ 7 วันครับ ห้ามร้อนจนไหม้ห้ามทำตกห้ามทำหักครับ

ดูของหรือนัดรับของได้ที่ เอื้ออาทรคู้บอน รามอินทรา กม.8 กรุงเทพมหานครช่วงสายถึงบ่าย หรือโลตัสพลัสมอลบางใหญ่ นนทบุรี ช่วงหลัง 4 ทุ่มครับ

สนใจติดต่อ
    Tell : 0809585434
    Line : meawmeawcatsama (ตอบกลับไวมาก)
    Facebook : Supakit Saiprasert (ตอบกลับไวมาก)
    กรณีมีปัญหาภายใน 7 วัน ส่งกลับมาตรวจสอบแล้วพบว่ามีปัญหาจริง ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ
    ต้องการหลักฐานการขายหรือหลักฐานยืนยันตน รบกวนแอดมาคุยในไลน์ครับหรือดูได้ที่หน้าเฟสส่วนตัวครับ

ขอบคุณพื้นที่เว็บ Overclockzone ครับ
    Last edited by paozaa191; 4 Jan 2019, 19:44:43.

Comment

ตามตลาด OCZ มาเกือบสองเดือน พึ่งเห็น i7 2700k ตัวแรก
      พี่แกร้อนแรงจริงๆ

Comment

Originally posted by Mr.VVa View Post
        ตามตลาด OCZ มาเกือบสองเดือน พึ่งเห็น i7 2700k ตัวแรก
        พี่แกร้อนแรงจริงๆ
        ผมก็ตามหามาตั้งนานครับ ปกติใช้ i7 2600k หวังขยับใช้ตัวท็อปสุดในรุ่นเจน 2 คู่กับบอร์ด Z68 V Pro Gen 3 หล่อๆ ที่ไหนได้ใส่ไปนี่เหงื่อตกเลย ร้อนกว่า 2600k 10 องศา 55555.
        Last edited by paozaa191; 30 Dec 2018, 15:37:09.

Comment

up

Comment

เพิงรู้ว่ามีอยู่จริง

Comment

เทคโนโลยี 32 nm เลยต้องพัฒนาให้มันเล็กลงมา 22 nm และพัฒนาให้เล็กมา 14 nm เพื่อความแรง และ ความเย็นสามัคคีกลมเกลียวกัน

Comment

Originally posted by Aerosword View Post
                เทคโนโลยี 32 nm เลยต้องพัฒนาให้มันเล็กลงมา 22 nm และพัฒนาให้เล็กมา 14 nm เพื่อความแรง และ ความเย็นสามัคคีกลมเกลียวกัน
                ผมก็งงๆกับหลักการนี้นิดๆ ทำไมผมเห็นว่ายิ่งใหม่ยิ่งร้อนกว่าเดิม เพราะตอนนี้ผมใช้อยู่ 2 ตัว i7 2700K ที่ผมขายร้อนสุด รองมาเป็น i7 2600K เย็นสุด i5 2500K งงมากยิ่ง i5 นี่ลาก 4.8 สบายๆเลยเย็นมากก

Comment

Comment

up

- - - Updated - - -

Originally posted by myfile.new View Post
                    ขอบคุณมากค้าบบ

Comment

นี่มันของโคตรดี 2600K ในเครื่องสั่นผับๆ

Comment

Originally posted by basboths View Post
                        นี่มันของโคตรดี 2600K ในเครื่องสั่นผับๆ
                        น่าใช้ดีครับแต่เสียดายร้อนไปหน่อย ผมก็ใช้ 2600K ตามหามันมาตั้งนานของดีของหายาก 2700K กะสุดในรุ่น สุดท้ายยอมแพ้สู้ความร้อนไม่ไหว ไม่มีงบใช้ซิ้งดีๆ ฮ่าๆ

Comment

ต่างกันแค่ 100MHz เองไม่ใช่เหรอครับ

Comment

xxx...สงสัยต้องจับลงน้ำครับ

Comment

Originally posted by keshi View Post
                              ต่างกันแค่ 100MHz เองไม่ใช่เหรอครับ
                              ใช่ครับ แต่ผมก็ยังอยากหามาใส่ ด้วยความที่มันหายาก 55555.

Comment

Working...
                              X