Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3370 หรือ Q9650 100 ตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] X3370 หรือ Q9650 100 ตัวครับ

หมดแล้วครับ

ยังมีเหลืออีกเยอาะนะครับ มีเข้ามาตลอดครับ

มารับเองเท่านั้นหรือจดส่งทั่วประเทศไทยครับ

ใส่ได้ทั้งหมดนะครับไม่จำเป็นตัวเป็นบอร์ด ประกอบ จะเป็น เคส Dell HP Lenovo Acer อื่นๆ ได้หมดนะครับ ขอให้ Chipset ตรงกับที่ผมแจ้ง DDR2 พวก G31 P31 P35 Q31 Q35 DDR3 ได้ทุกตัวครับ

ของมี มากกว่า 100 ตัวนะครับ ที่ผมลงนี้เป็นจำนวนที่น้อยที่สุด

เป็นรุ้น X3370 หรือตัว Q9650 ตัวเดียวกันเลยครับ แต่เอาความจริง ตัวที่ผมขายนี้ ราคาเปิดตัวสูงกว่านะครับ

ตัวนี้เป็น Xeon socket 775 โดย่ตรงไม่ใช่ 771 ไม่ต้องแปลง หรือใช่ Adapter ในการทำงานนะครับ

เอา CPU ไป สามารถใส่ได้เลยนะครับ แค่บอร์ดของคุณเป็น Chipset G31 g35 P35 G41 P45 เท่านั้นครับ

โปรเซสเซอร์ Intel? Xeon? X3370
    แคช 12M, 3.00 GHz, 1333 MHz FSB

ราคาเพียง 790 พร้อม EMs ครับ ใครจะเอาเยอาะกว่านี้ ค่อยคุยกันครับ

พร้อมติดต่อมาได้เลยนะครับ สามารถรับของที่โกดังได้ตลอดครับ ปีใหม่ไม่ได้ปิดครับ
    งดจองก่อนนะครับ ขอคนพร้อมโอนก่อนนะครับ เพราะ กว่าจะส่งของวันที่ 2 เดียว เวลาจัดส่งผมงงครับ

Line livergame
    0861197967 คุณเกมส์

ลองเช็คดูนะครับ ขายมาในเว็บนี้ หลายปีกระทู้มีหลายร้อยกระทู้ ไม่เคยมีปัญหา

Last edited by livergame; 4 Jul 2020, 13:25:29.

Comment

ga p35 ds3r ใส่ได้ ไหม ครับ

Comment

น่าสนใจมาก

Motherboards that will fit Xeon Processor X3370 cpu socket LGA 775/ Socket T

https://www.game-debate.com/hardware...cessor%20X3370

Comment

Originally posted by myth3333 View Post
          ga p35 ds3r ใส่ได้ ไหม ครับ
          ได้เลยครับ

Originally posted by aon View Post
          น่าสนใจมาก

Motherboards that will fit Xeon Processor X3370 cpu socket LGA 775/ Socket T

https://www.game-debate.com/hardware...cessor%20X3370
          Thk

ส่ง สินค้าอีกทีวันที่ 3 นะครับ ส่วนจะรับเองมารับที่โกดังได้ตลอดนะครับ

ขออนุญาติไม่รับจองนะครับ พร้อมแล้วค่อยทักมา ผมงงเดียวส่งผิด ขอบคุณครับ

Comment

UP

Comment

xxx...เคยสั่งมาใช้ 1 ตัว ดีจริงครับมาให้เครดิต

Comment

1.ของผม Asrock G41M VS3 ใส่ได้ไหมครับพี่
                2.X3370 มันแรงพอพอกับรุ่นไหนครับ

Comment

PM ไปแล้วครับ จะได้โอนตังส์วันนี้เลย

Comment

ลบกวน pm อีกทีครับ พอดีผม กดในโทรศัพย์กดลบไปครับ

Comment

Originally posted by livergame View Post
                      ลบกวน pm อีกทีครับ พอดีผม กดในโทรศัพย์กดลบไปครับ
                      ครับ PM-การโอนเงิน ที่อยู่ และ เบอร์โทร ไปให้อีกครั้งแล้วครับ

Comment

มีกล่องไหมครับ ผมอยากได้กล่องด้วย

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

Originally posted by idofgong2 View Post
                          มีกล่องไหมครับ ผมอยากได้กล่องด้วย

Sent from my iPhone using Tapatalk
                          ไม่มีครับ

Comment

board ผม asus pQ5 pro
                            p43 chipset จะได้เปล่าครับ

Comment

ใช้ได้เลยครับ

จัดส่งวันนี้ นะครัย Order กันมาได้เลย

Comment

Working...
                              X