Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา User minidream สันติบาล ศรีจันทร์ ขายของเสีย โทรไม่รับ ไลน์ไม่อ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

.
    Last edited by 4pzgil2L'S; 26 Nov 2018, 00:03:23.

Comment

มีเพื่อนแล้วครับ เคสคล้ายๆกันแต่ของผมเป็น HDD

Comment

Last edited by zenlove; 25 Nov 2018, 23:59:17.

Comment

จบแล้วครับ เข้าใจผิดกัน
          Last edited by minidream; 25 Nov 2018, 23:53:52.

Comment

.
            Last edited by minidream; 25 Nov 2018, 23:54:45.

Comment

เจ้าตัวมาแล้ว มุงต่อ

Comment

.
                Last edited by minidream; 25 Nov 2018, 23:54:25.

Comment

Comment

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกท่าน ที่ช่วยเหลือ เสนอแนะและแสดงความคิดเห็นกันมาหลายช่องทางนะครับ

ตอนนี้ได้ทำการพูดคุยเป็นการส่วนตัวแล้ว ได้ความว่า ..เป็นเรื่องเข้าใจผิดกันในหลายเรื่อง..

ทางผู้ขายคิดว่าผมแจ้งว่าใช้ได้แล้วไม่น่ามีปัญหาอะไร บวกกับคิดว่าเบอร์ผมเป็นเบอร์ของประกันและไม่ได้พกโทรศัพท์เครื่องนี้ไป ตจว. ด้วย

ส่วนผมไม่สามารถติดต่อคนขายได้ค่อนข้างหลายวัน เลยคิดว่าโดนโกงแล้ว จึงมาตั้งกระทู้ตามหา

เนื่องจากเรื่องดังกล่าวมีความผิดพลาดทั้ง 2 ฝ่าย จึงขอรับผิดชอบในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นคนละครึ่ง
                    Last edited by 4pzgil2L'S; 26 Nov 2018, 00:02:44.

Comment

Comment

Working...
                      X