Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CPU i7-4790 3.60 GHz ใช้งานได้ปกติดีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย CPU i7-4790 3.60 GHz ใช้งานได้ปกติดีนะครับ

ขาย CPU i7-4790 3.60 GHz ใช้งานได้ปกติดีนะครับ

เสนอราคาที่ 5,300 บาท รวม EMS

ประกันใจให้ 7 วัน หลังจากวันที่ได้รับของ มีปัญหายินดีคืนเงินให้เต็มจำนวน

สนใจหรือมีคำถามยังไง PM มาเลยครับหรือโทรพูดคุยกันได้ครับ O89-684-94-36 อยู่สมุทรปราการ แถวๆนิคมอุตสาหกรรมบางปู
    Last edited by IT_Star; 13 Nov 2018, 10:13:24.

Comment

Comment

Comment

โอนให้แล้วครับ

Comment

ผมก็โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ จขกท. ยังไงช่วยชี้แจงด้วยครับ

Comment

Comment

Originally posted by Silom5 View Post
                โอนให้แล้วครับ
                [QUOTE=Invisible`;75433813]ผมก็โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ จขกท. ยังไงช่วยชี้แจงด้วยครับ[/QUOTE
                Originally posted by myfile.new View Post
                CPU มี 3 ตัว นะครับขอโทษทีผมลงกระทู้ไม่ละเอียด เช้านี้จัดการส่งให้ครับทั้งสองท่านนะครับ
                ขอโทษอีกทีครับที่ทำให้เข้าใจผิดและไม่สบายใจ

Comment

อ๋อ ยังเหลืออีกตัว

Comment

จัดส่งให้ทั้งสองท่านแล้วนะครับ ส่วนอีกตัวที่เหลือ ท่าน Silom5 จองต่อคิวแรกครับผม ^_^

Comment

ได้รับของแล้วครับ และได้โอนเงินสำหรับอีกตัวที่จองไว้แล้วครับ รอรับอีกตัวครับ

Comment

Originally posted by Silom5 View Post
                        ได้รับของแล้วครับ และได้โอนเงินสำหรับอีกตัวที่จองไว้แล้วครับ รอรับอีกตัวครับ
                        ได้รับยอดโอนตัวที่จองไว้แล้วนะครับ จัดส่งแล้วจะแจ้งเลข ems ไปนะครับ ขอบคุณครับ ^_^

Comment

Working...
                        X