Announcement

Collapse
No announcement yet.

►►►►►Block Cpu/Fitting/Radiator/Pump น้ำ/แท๊งน้ำ หลากหลายแบบ-ยี่ห้อ เข้ามาชมก่อนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจตัวไหนติดต่อสอบถามได้ครับ ^^

Comment

• จอง Fitting ข้องอ 90 องศา ท่อ 12mm ของ Bitspower สีดำน่ะครับ 8 ตัว

Comment

• บอร์ดไหม่ มัน PM ตรงไหน

Comment

• มี Fitting ท่อ ของ CF เข้ามา 6 ตัวน่ะครับ
          มีเต๋า 5 ทางของ Bitspower สีดำ เข้ามา 2 ตัว
          มี วาล์ว ของ XSPC สีดำเข้ามา 1 ตัว
          มีFillport ของ
          ----->Bitspower สีดำเข้ามา 2 ตัว
          ----->EK สีเงินเข้ามา 3 ตัว
          ----->Barrow แบบใส เข้ามา 3 ตัวน่ะครับ

Comment

• สนใจตัวไหนติดต่อสอบถามได้ครับ ^^

Comment

Comment

Comment

Comment

• มี ข้อ ง้อ 90 Rotary Bitspower สีดำ เข้ามาเพิ่ม 4 ตัวน่ะครับ
                    มี ข้อ ง้อ 4 Rotary Bitspower สีดำ เข้ามาเพิ่ม 4 ตัวน่ะครับ
                    มี Pump DDC เข้ามา 2 ตัวน่ะครับ
                    มี Punp EK-XRES 100 SPC-60 MX PWM 1 ตัวครับ

Comment

• Comment

Comment

Comment

• มี Fittign Koolance สายยาง 1/2 3/4 เข้ามา 10 ตัวน่ะครับ
                            มี แท๊ง EK-RES x3 250 Lite
                            มี แท๊ง เบย์ 5.25 EK เข้ามาผมก่อนได้ครับ

Comment

Comment

• มีบล็อค CPU EK Evo เข้ามา 1 ตัวน่ะครับ รองรับทั้ง Intel AMD
                                มีบล็อค จีนเข้ามา 1 ชุดน่ะครับ
                                มีบล็อค XSPC เข้ามา1 ชุดน่ะครับ
                                มีบล็อค กาดจอ Bitspower TitanX เข้ามา 1 ชุดน่ะครับ
                                มี Fitting ข้องอ 90 Rotary Bitspower สีดำเข้ามาเพิ่มน่ะครับ
                                มี Fitting ข้องอ 45 Rotary Bitspower สีดำเข้ามาเพิ่มน่ะครับ
                                มีหม้่อ Pacific RL120 Radiator ของ TT เข้ามา 1 ตัวน่ะครับ
                                มีเต่า 4 ทาง rotary Bitspower สีเงินเข้ามา 1 ตัวน่ะครับ
                                มึ วาล์ว ของ Bitspower เข้ามา อีก 1 ตัวน่ะคับ

เข้ามาชมก่อนได้ครับ

Comment

Working...
                                X