Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ซิลิโคน เย็นเจี๊ยบ Arctic MX-4 ขนาด 4 กรัม ถูกๆจร้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย ซิลิโคน เย็นเจี๊ยบ Arctic MX-4 ขนาด 4 กรัม ถูกๆจร้า

( อัพเดท 10 กย.2018 ของมาแล้ว มีพร้อมส่งครับ ) " ลดความร้อนให้ CPU ลดได้ชัวร์" ถูกที่สุด..ที่นี่ที่เดียวจร้า

Arctic MX-4 ขนาด 4 กรัม ของแท้ 300 บาท ส่ง ส่ง EMS ฟรี (ล๊อตใหม่ แพคกิ้งใหม่)

สรรพคุณไม่ต้องบรรยายมาก เป็นซิลิโคลนสุดฮิต ใช้แล้ว เย็นสุดข้ัว ชื่นใจแน่นอน

จัดไปเลยครับ หลอดละ 300 บาท EMS ฟรี

สนใจ PM หรือ ไลน์ ไอดี sir.garuda // ช่องทางการโอนเงิน ไทยพาณิช 1622047612 มงคล เผ่าวงค์ ขอบคุณค้าบบ

Last edited by noom2008; 13 Sep 2018, 20:10:00.

Last edited by noom2008; 10 Feb 2015, 01:04:34.

Comment

ดันครับ

Comment

PM ครับ

Comment

Originally posted by Ch@KuZaa View Post
          PM ครับ
          PM ตอบแล้วค้าบ ช้าไปหน่อยนะครับมะคืนตั้งกระทู้เสร็จแล้วนอนเลย พอดีเป็นไข้นิดหน่อย ^^

Comment

ดันจร้าาาา

Comment

EL585705700TH ปากเกร็ด

Comment

ถูกจังครับไปสอยพันทิพย์มา320-

Comment

EL585705695TH บางขุนเทียน
                  EL585705713TH สมุทรสาคร

Comment

Originally posted by six666 View Post
                    ถูกจังครับไปสอยพันทิพย์มา320-
                    ผมไม่มีหน้าร้านไม่มีค่าเช่าร้าน ราคาเลยไม่แรงค้าบบบ ^^

Comment

เหลือไม่มากแล้วครับ

Comment

รับ 2หลอดตามที่คุยกันในไลน์นะครับ โอนให้แล้วครับ
                        Last edited by saleman200; 7 Oct 2014, 18:04:00.

Comment

Originally posted by saleman200 View Post
                          รับ 2หลอดตามที่คุยกันในไลน์นะครับ โอนให้แล้วครับ
                          OK ครับ ขอบคุณครับผม พรุ่งนี้ส่งให้ครับ

Comment

จะเอามาเทสต์เทียบกับ GC-Extreme ดูครับ

ช่วยดันครับ

Comment

มารับเองแถว ม.เอเชียหนองแขม ลดให้ 40 บาท สะดวกเวลาไหนบ้างคราฟไปแทบทุกวันไปเรียน

Comment

Working...
                              X