Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขายแล้ว) AORUS WATERFORCE X240 LCD Display ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ขายแล้ว) AORUS WATERFORCE X240 LCD Display ครบกล่อง

AORUS WATERFORCE X 240 LCD Display ครบกล่อง บิลใบเสร็จยังอยู่ มีตำหนิที่ครอบสายถักร้าว 1 จุด ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆ หมุนหลบมุมในได้
    ประกัน jib 08/25 แต่ผมตีเป็นหมดไปก่อนครับ

ปรับราคา xxxx ไม่รวมส่ง ค่าส่งคิดตามบิล
    เลขพัสดุ -

พื้นที่ ห่ า ง ไกล+50 ทุกกรณีครับ
    รับมือได้ที่ BTS แพรกษาหรือโรบินสันแพรกษา นอกนั้นส่งเท่านั้นครับ

พ่อค้าทำงานประจำเข้ากะทำโอทุกวัน การจัดส่งสินค้าจะส่งในช่วง 3 ทุ่มหลังเลิกงานของวันนั้นๆ
    ประกันใจให้ 7 วัน ไม่บิ่น แตก หัก ไหม้ งอ หรือเปลี่ยนสภาพไปจากเดิม

ติดต่อ Line jamescazy Tel.082-3649726 โทรไม่รับทักมาในไลน์ได้เลยครับ ถ้าตรงเวลางานรับสายไม่ได้
    เครดิตการขายมีครับ
    Last edited by Jameskiki; 14 Oct 2023, 07:37:41.

ใส่ไฟล์ Gif ได้สวยครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

ไลน์ครับพี่

Comment

Working...
              X