Announcement

Collapse
No announcement yet.

อดีตซิงค์ลมเทพ Prolimatech Megahalems Rev C มือสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] อดีตซิงค์ลมเทพ Prolimatech Megahalems Rev C มือสอง

ปิดครับ มีคนรับไปดูแลต่อแล้ว รอส่งครับ ขอบคุณ ocz ครับ
    จัดส่งเรียบร้อยครับ
    RJD3000068953L6

ขาย heatsink Prolimatech Megahalems Rev C มือสอง 900บาท รวมส่ง

สภาพตามรูป มีคราบฝุ่นเกาะเล็กน้อยตามการใช้งาน แต่กล่องมีสภาพเก่าหน่อย

ขา amd ไม่เคยใช้ ส่วนขาอินเทลผ่านการใช้งานมา

อุปกรณ์มีครบตามรูป **ยกเว้นของอินเทล oring ไม่มี แต่ไม่มีผลต่อการติดตั้ง และไม่มีซิลิโคน**

ขายึดพัดลมครบ หาพัดลม 120 , 140 mm มาติดตั้งได้เลยยยย

Socket ที่รองรับ
    Intel Socket LGA 775/1366/1156/1155/1150/1151/2011 , AMD Socket AM2/2+/3/3+/FM1/FM2
    สนใจ PM หรือติดต่อตามในรูปได้เลยครับ

Last edited by Neos; 23 Jan 2022, 11:24:50.

Comment

+++

Comment

แวะมาเติมเครดิตครับ ... ของถึงมือเรียบร้อยครับ งานดียังใสๆ ของครบตามระบุครับ ใส่แล้วเท่ + เย็นๆ

Comment

Originally posted by artisthai View Post
          แวะมาเติมเครดิตครับ ... ของถึงมือเรียบร้อยครับ งานดียังใสๆ ของครบตามระบุครับ ใส่แล้วเท่ + เย็นๆ
          ขอบคุณมากเลยครับ !!

ว่าแต่อยู่กับพี่ ทำไมมันสวยกว่าอยู่กับผมนะ 5555+

งามแท้น้อออ!

Comment

Originally posted by Neos View Post

ขอบคุณมากเลยครับ !!

ว่าแต่อยู่กับพี่ ทำไมมันสวยกว่าอยู่กับผมนะ 5555+

งามแท้น้อออ!

ผมเน้นไฟครับ 55

Comment

ทำไมผมไม่เห็นตัวนี้ ยังสวยใสอยู่เลย

Comment

Working...
              X