Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล็กขาวดำi5 12400 Msi B760m ddr5 wifi 500/16GB Rx6700xt สวยๆกล่องประกัน2ปี+ใบเสร็จ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] เล็กขาวดำi5 12400 Msi B760m ddr5 wifi 500/16GB Rx6700xt สวยๆกล่องประกัน2ปี+ใบเสร็จ

ขาย PC เล็กขาวดำ i5 12400 Msi B760m ddr5 wifi ssd500GB ram16 Rx6700xt เครื่องไทย ลง win10 สวยๆ ครบกล่อง ประกันยาวๆ2ปีอัพ มีใบเสร็จ

อุปกรณ์มี เครื่องลงwindows10 ลงไดร์เวอร์ พร้อมไฟล์ แรงๆทำงานเล่นได้ทุกเกมครับ ,มี wifi6,BT พร้อมใช้ พร้อมใช้เสียบปลั๊กต่อจอใช้ได้เลย cpu,mb,ram,ssdซื้อมาใหม่เอามาลง เพิ่งประกอบใหม่ๆไม่นาน ของแน่นๆครบๆ มีกล่องครบครับ
    1.cpu i5 12400 มีการ์ดจอ intel HD730ตัวคุ้มค่า ซื้อใหม่มา ครบกล่อง ประกัน 2/2027
    2.MB MSI B760m Mag Mortar wifi ddr5 ครบกล่อง ซื้อใหม่มา มีใบเสร็จ ประกัน 14/12/2026
    3.Ram Kingston Fury RGB DDR5 bus5200 8GBx2 ไทย สีดำ มีไฟ RGB ซื้อใหม่มา ประกันLT มีใบเสร็จ
    4.SSD WD Black SN770 500GB pcie4.0 ตัวแรง speed 50xxMB/s ครบกล่อง ซื้อใหม่มา ประกัน 12/2027
    5.PSU Thermaltake GF 850W สีดำ ถอดสายได้ 80plus gold ครบกล่อง ประกัน 5/2032
    6.case Jonbo D31 mAtx สีขาว สวยกริป ครบกล่อง ซื้อใหม่มา
    7.VGA AMD Sapphire nitro+ RX6700XT (แรงกว่า3070) ram 12GB rgb สีเงิน สวยๆ มีไฟ ครบกล่อง ประกัน 10/2024 *ถ้าไม่เอาลดไป 6400 ครับ
    (ของแถม) 8.พัดลม Silverstone Argb สีขาว มีไฟ มีใบเสร็จ ครบกล่อง =1ตัว
    9.พัดลม id-cooling สีขาว ไฟขาว ครบกล่อง =1ตัว

ราคา: = 25790 พร้อมก่อนได้ก่อนครับ *ไม่แยกขาย ส่งให้ฟรีทั่วไทยไม่บวกเพิ่มครับ*

สภาพ: 98% เผื่อขนแมว นอกนั้นสวยๆเลยครับ

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : ไม่กี่เดือน

ประกัน : ยาวๆ3ปี++ ตามที่แจ้งครับ

เหตุผลที่ขาย: อัพรุ่นครับ

วิธีส่งมอบสินค้า : สนใจติดต่อ ผมปู 086-8615335 line id: id-poo893 (พิมid- ด้วย) ส่ง EMS/kerry ฟรีทั่วไทย

นัดเจอได้ที่ ท่าฉลอม,มหาชัย,เซ็นทรัลพระรามสอง,หลักสี่ แจ้งวัฒนะ งามวงค์วาน,เซ็นทรัลลาดพร้าว,หมอชิต,อนุสาวรีย์ชัย หรือ บน BTS/MRT หรือ ห้างดังกทม *กทมและใกล้เคียงส่งไปส่งให้ถึงที่ครับแต่ขอค่ามัดจำน้ำมัน(แพง)ก่อน400ส่งมอบแล้วค่อยจ่ายที่เหลือครับ* นอกนั้นขอส่งนะครับ

* เช็คประวัติซื้อขายผมก่อนได้ครับ(ชื่อ หรือ เบอร์) ผมซื้อขายมากว่าสิบปี มีเยอะเป็นพันๆไม่มีปัญหาแน่นอน ผมส่งไวส่งชัวร์อัพเดทตลอดครับ

และขอให้สิทธิ์ท่านที่สะดวกก่อนนะครับ ถ้าจองข้ามวันขอค่าจองด้วยนะครับ***

เพจผมขอฝากด้วยครับ https://www.facebook.com/PWMobilesGadgets/ ขอบคุณครับ

รูปสินค้า:

ดันครับ

Comment

วันนี้กทม-ใกล้เคียงพร้อมไปส่งถึงที่ครับ

Comment

dun

Comment

ดันต่อครับ

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

dun

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

dun

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

dun

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

Working...
                              X