Announcement

Collapse
No announcement yet.

i5-4570 + 1060-3gb +16gb ram +จอโค้ง27" +ของแถม เหลือ 1 ชุด สุดท้ายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• i5-4570 + 1060-3gb +16gb ram +จอโค้ง27" +ของแถม เหลือ 1 ชุด สุดท้ายครับ

I5-4570
    1060 3gb
    16gb ram
    จอ ACER ED273 WMIDX 27"
    PSU
    แถมเคส
    แถมคีย์บอร์ด เมาส์ หูฟัง แผ่นรองเมาส์
    *ไม่มี HDD
    ปรับราคาเหลือ 4500.- (มารับเอง) หากจะให้ส่งมีค่าส่งเพิ่มเติม ตามจริง นะครับ

**เหลือ 1 ชุด สุดท้ายครับ**

*สนใจตัวไหน หรือ เอาแค่จอ เอาแค่เคส เอาแค่บอร์ด เอาแค่ cpu ไม่เอา vga ฯลฯ ลองทักมาถามก่อนได้ครับ
    *คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้วครับ เจอที่ไหนถูกกว่าทักมา ผมจะไปซื้อ 555

(ตอนนี้เหลือแค่ สเปคเดียวที่ระบุด้านบน)
    รบกวนถ้าท่านจะต่อราคา ผมไม่ขุ่นเคืองใดๆ ขอให้พิมพ์มาเลยนะครับว่าไหวที่เท่าไหร่ แต่ผมขอให้คิวคนที่พร้อมราคานี้ก่อนนะครับ
    สินค้ามีประมาณ 6-7 ชุด สนใจตัวไหน

หรือ เอาแค่จอ เอาแค่เคส ไม่เอา vga ลองทักมาถามก่อนได้ครับ

รับสินค้าเอง พัฒนาการ40 สวนหลวง กทม. ส่งฟรี ปริมณฑล+200 ตจว.ลองถามดูก่อนเผื่อขับรถผ่านครับ

ทักมาคุยได้ที่ Line ID :geforce_limited
    facebook :www.facebook.com/geforce.limited

ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ครับ ผมจะทักหาตามคิวครับผม
    Attached Files
    Last edited by pptoff; 10 Dec 2023, 12:02:20.

สนใจตัวไหน ติดต่อสอบถามได้ครับ แยกได้ครับ สินค้ามี 6-7 ชุดเลย

Comment

สนใจตัวไหน ติดต่อสอบถามได้ครับ แยกได้ครับ สินค้ามี 6-7 ชุดเลย

Comment

สนใจตัวไหน ติดต่อสอบถามได้ครับ แยกได้ครับ สินค้าเหลืออยู่ 5 ชุดครับ (มีปรับราคาเนื่องจากขาย2ชุดแรกไปเท่านี้ครับ)

Comment

สนใจตัวไหน ติดต่อสอบถามได้ครับ แยกได้ครับ สินค้าเหลืออยู่ 5 ชุดครับ (ติดจองปากเปล่า 2 ชุด)

Comment

จอ 32 นิ้วหมดแล้ว 1050ti หมดแล้ว ขอบคุณ ocz

Comment

เหลือ 3 ชุดนะครับ (จอง ปากเปล่า 2 ชุด)

Comment

เหลือ 2 ชุดครับ วันนี้มีคิวไปส่งของให้ลูกค้าที่นครสวรรค์นะครับบบ ทักมาอาจจะตอบช้านิดนึง

Comment

Last edited by kengdragon; 6 Dec 2023, 22:24:20.

Comment

หากล่องใส่จอไม่ได้ พ่อค้าเอามาส่งถึงบ้านเลย
                    +++

Comment

เหลือ 2 ชุดครับ ทักมาขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะครับ มาลองเล่น ลองใช้งานได้ครับ

Comment

เหลือ 2 ชุดครับ ทักมาขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะครับ มาลองเล่น ลองใช้งานได้ครับ

Comment

คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้วครับ เจอที่ไหนถูกกว่าทักมา ผมจะไปซื้อ 555

Comment

Comment

เหลือ 1 ชุด สุดท้ายครับ

Comment

Working...
                              X