Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับเคสคอมเก่ารุ่น มีแบบไหน เสนอมาเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] รับเคสคอมเก่ารุ่น มีแบบไหน เสนอมาเลยครับ

รับเคสคอมรุ่นเก่าโบราณ มีแบบไหน เสนอมาเลยครับ ให้ราคาดีครับ

line noomeser
    Last edited by jugarinz; 3 Jan 2019, 09:41:42.

Attached Files
    Last edited by yoonmaha; 3 Jan 2019, 19:28:15.

Comment

โชวหรือขายครับ

Comment

ทีแรกก็ตั้งใจว่าถ้ามีคนสนใจก็จะขายแหละแต่ไม่ได้ลงรายละเอียดประมาณว่ากึ่งโชว์กึ่งขาย บังเอิญว่าเมื่อวานจุดยากันยุง แล้วขวดที่ตั้งยากันยุงมันล้มใส่ ด้านหน้าเคสมีรอยไหม้ ก็เลยมาลบโพสต์แต่ลบไม่เป็น

Comment

ถ้าสนใจขาย ผม ขอดู รูปทุกมุม ส่งในไลน์เลยครับ

Comment

Working...
          X