Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone RAVEN - RVX01 ของใหม่ สีน้ำเงิน กับ สีแดง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SilverStone RAVEN - RVX01 ของใหม่ สีน้ำเงิน กับ สีแดง

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%

โดนเหมาไป 2 ตัวแล้วครับ

ขอบคุณ Overclockzone ครับ

SilverStone RAVEN - RVX01 ฝาข้างใส

ของใหม่ มี 2 ตัว สีน้ำเงิน (แกะออกจากกล่องแต่ยังไม่ประกอบ) / สีแดง (ยังไม่แกะกล่อง)

ซื้อจาก Advice เมื่อ 04/2018 ประกัน 1 ปี

ขายตัวละ 1,100 บาท

ถ้าให้ส่ง Kerry หรือ EMS คิดค่าส่งตามจริงครับ

รับของเองสะดวก ถ.พุทธสาคร / กระทุ่มแบน / อ้อมน้อย / สาย 3 / สาย 4

สนใจโทร / pm มาครับ ไม่รับจองหน้ากระทู้ ขอคนสนใจจริงๆ ประเภทจะเอาแล้วเงียบหายไม่เอานะครับ

โม 089-7925277

Line: malosamoae
    Last edited by malosamoae; 18 Dec 2018, 00:37:13.

up...

Comment

สวย + ถูก

Comment

Comment

up...

Comment

Comment

Working...
            X