Announcement

Collapse
No announcement yet.

NZXT H700 Nuke cola

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] NZXT H700 Nuke cola

***ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ OCZ ***เคส Nzxt H700 nuke cola จากเกม fall out ราคา ***** บาท รวมส่ง มีฝากระจกด้านข้าง มีพัดลม 140mm ด้านหลังให้ มีกล่องใส่เคสนอกแล้วกล่องในครบ ตำหนิมีรอยฝาเคสด้านหน้าเป็นรอยตั้งแต่ซื้อมา ไม่มีผลต่อการใช้งาน การ์ดรับเองได้ลดได้อีกครับ ที่สถานีบางซ่อน mrt สายสีม่วง หรือ จัดส่ง สนใจสอบถามได้ครับ เบอร์ติดต่อ 062-959-0955 line : kk.345 ครับ

Attached Files
    Last edited by fogcddd; 14 Mar 2024, 12:54:23.

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

Comment

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ 2000 รวมส่งครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ 2000 รวมส่งครับ รับมือลดได้ครับ

Comment

ปรับราคาครับ สนใจสอบถามได้ครับ รับเอง ลดได้อีกครับผม

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ รับเองลดได้อีกครับผม ของอยู่บางซื่อครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ รับเอง ลดได้ครับ

Comment

Working...
                    X