Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ TT View 51 TG +++

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++ TT View 51 TG +++

+++ ขายแล้ว ปิดกระทู้ครับ !@#$% +++
    Last edited by kae; 6 Jan 2022, 18:32:01.

มีตำหนิขาล็อควงกลมหัก นี่คือส่วนไหนครับ

Comment

Originally posted by ishimaruki View Post
      มีตำหนิขาล็อควงกลมหัก นี่คือส่วนไหนครับ
      รูปแรกครับ มันมีขา 4 อัน หักอันนึง

Comment

Originally posted by kae View Post

รูปแรกครับ มันมีขา 4 อัน หักอันนึง
        มันใช้ทำอะไรครับ มันอยู่บริเวณไหนครับ ขอรูปกว้างๆหน่อย

Comment

Originally posted by mammos View Post

มันใช้ทำอะไรครับ มันอยู่บริเวณไหนครับ ขอรูปกว้างๆหน่อย
          มันอยู่ด้านล่างในเคสฝั่งพาวเวอร์ซัพพลายครับ น่าจะใช้สำหรับเปิดเพื่อเซอร์วิสชุดน้ำ ผมแกะตอนใส่กดแรงไปหน่อยเลยหักขานึง ส่วนภาพถ่ายไม่ได้แล้วผมใส่ถุงยัดลงกล่องไปแล้วอ่ะครับ ขี้เกียจรื้อออกมา หนักเหลือเกิน 55

Comment

ดันหน่อยนึง ลดราคาลงอีกครับ

Comment

ดันหน่อยนึง ลดราคาอีกครับ

Comment

Working...
              X