Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CORSAIR 570X พัดลมติดเคส 3 ตัว +1ตัว ใช้งานได้ปกติ มีแผ่นกรองครบ ไม่มีกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย CORSAIR 570X พัดลมติดเคส 3 ตัว +1ตัว ใช้งานได้ปกติ มีแผ่นกรองครบ ไม่มีกล่อง

Case CORSAIR 570X พัดลมติดเคส 3 ตัว +1ตัว ใช้งานได้ปกติ มีแผ่นกรองครบ ไม่มีกล่อง ไม่มีประกัน ราคา 4,000 บาท
    รายละเอียด
    1. กระจกครบไม่แตก
    2. พัดลม จะเป็นตัว SP120 RGB LED คือเหมือนกันหมด 4 ตัว
    3. ปุ่มกดยังแน่นอยู่ ช่องเสียบ usb หรือช่องเสียบหูฟัง ใช้งานปกติ
    4. มีพัดลมของ Siverstone แถมให้อีก 1 ตัว
    5. มีกล่องอุปกรณ์และคู่มือให้ตามรูป
    6. มีฝุ่น

รบกวนโอนมัดจำก่อนนะครับ ซัก 300-500 บาท เพราะผมต้องถอด MB PSU ออก

ใครที่ไม่มีรถขน ถ้าคุณมาดูแล้วถูกใจ เช็คของเรียบร้อย จ่ายเงิน ผมขับไปส่งให้ได้ถ้าอยู่ใน กทม. ฟรี...

ของอยู่เตาปูน
    ID line : Palmzaatours
    Tel : 084-85958สองสอง

ติดจอง โอนมัดจำเรียบร้อยละครับ

Comment

จองครับ ตามที่คุย

Comment

ได้รับของเรียบร้อย ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X