Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ราคาสุดท้ายก่อนเก็บเข้ากรุ)เคส Zalman Z9Neo สามารถใส่ชุดน้ำได้สบาย ราคาเบาๆ 999 บาท

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ราคาสุดท้ายก่อนเก็บเข้ากรุ)เคส Zalman Z9Neo สามารถใส่ชุดน้ำได้สบาย ราคาเบาๆ 999 บาท

ราคาสุดท้าย ถ้าไม่ออกจะโยนเข้าห้องเก็บของ

เคสพี่เบิ้ม Zalman Z9Neo

สามารถใส่ชุดน้ำได้สบาย พื้นที่ใช้สอยเยอะมาก

ถอดฝาได้ 4 ด้าน ซ้าย ขวา หน้า บน

ราคาเบาๆ 999 บาท ส่ง 100 บาท (ตอนเบิกมือ 1 ราคา 2,490 บาท)

เก่าเก็บ ทำความสะอาดเรียบร้อย พร้อมใช้งาน

หรือรับมือได้ ทวีวัฒนา สาย2-3-4-5 ศาลายา อ้อมน้อย

ทักได้ตลอดเวลาครับ IDLine : toonzza6377

Last edited by malakian; 30 Jun 2021, 17:19:43.

อัพจ้าาา

Comment

ราคาสุดท้าย ถ้ายังไม่ออก โยนกลับเข้ากรุ 999 บาท

Comment

ใส่ HDD 3.5 ได้กี่ลูกครับ // มีพัดลมกี่ตัวครับ

Comment

Originally posted by my_dear View Post
          ใส่ HDD 3.5 ได้กี่ลูกครับ // มีพัดลมกี่ตัวครับ

Comment

พัดลมเคสจริงๆมี3ตัว พังไป1ตัว เหลือ 2 ตัวครับ

Comment

รับครับ

Comment

ขายแล้วครับขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X