Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเคส Silverstone Sugo 15 สีดำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเคส Silverstone Sugo 15 สีดำ

### มีสินค้า ###
    ขาย Case Silverstone Sugo 15 สีดำ สภาพดี ใช้งานได้ปกติ อุปกรณ์ครบ ราคา 2,500 บาท (รวมส่ง , ถ้าเก็บเงินปลายทาง +3 % นะครับ) *** ผมลดราคาจาก 3,000 ---> 2,500 เพราะสีตรงใต้หมุดฝาเคส มันเริ่มมีรอยเสียดสี เนื่องจากการสไลด์ฝาข้างเคส ฝาบนเคส เข้า-ออก เพื่อเอาฟิวเตอร์กรองฝุ่นมาทำความสะอาดนะครับ แต่ขี้เกียจถ่ายรูปใหม่ ถ้าใครติดใจ ขอดูรูปก่อนได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ สินค้ามือสอง ย่อมมีร่องรอยจากการใช้งานนะครับ ...

***นัดรับสินค้าได้ที่สถานีรถไฟฟ้า แยก คปอ. , เซียร์รังสิต หรือฟิวเจอร์รังสิตนะครับ
    สนใจ IB หรือติดต่อ tel : 08-5678-9910
    Line : yutsak777

### ขายแล้ว ### :เคส Gview C2-10 สีดำ สภาพดี อุปกรณ์ครบ (มีพัดลม 80 mm 2 ตัว + Psu 600w ตัวเดิมของเคส ) ใช้งานได้ปกติ สภาพใหม่ดี พลาสติกปิดหน้าเคสกับปิดอคิลิคยังไม่ได้แกะเลยครับ ราคา x,xxx บาท (รวมส่ง , ถ้าเก็บเงินปลายทาง +3 % นะครับ)

​​ ​​ ​​ ​​

### ขายแล้ว ### : เคส MECHANIC MASTER C26 สีดำ สภาพดี ใช้งานได้ปกติ มีรอยจากการประกอบตามปกติ +ฝาหน้าแบบตะแกรง + ขายึดชุดน้ำ240 ด้านข้าง ราคา x,xxx บาท (รวมส่ง , ถ้าเก็บเงินปลายทาง +3 % นะครับ)

### ขายแล้ว ### : เคส HLIST L2 สีดำ สภาพดี ใช้งานได้ปกติ ราคา xxx บาท (รวมส่ง , ถ้าเก็บเงินปลายทาง +3 % นะครับ)

ขนาด w160 x L280 x H325 น้ำหนัก 3.3 Kg
    เมนบอร์ดที่รองรับ ITX & MATX
    CPU Cooling 135 mm
    ใส่พัดลมด้านบนได้ 120 x 2 ด้านหลัง 80 x 1 ด้านล่าง 120 x 1
    ใส่การ์ดจอได้ยาว 255 mm
    พอร์ตหน้าเคส มี ช่อง USB3.0 1ช่อง , USB2.0 2ช่อง , ช่องเสียบหูฟังและไมค์

### ขายแล้ว ### :เคส Scythe MONOBOX ITX2S ( มี Psu sfx 300w ) สภาพดี ใช้งานปกติ ราคา x,xxx บาท
    Last edited by yutsak; 22 Dec 2021, 12:01:00.

ดัน ดัน ดัน
    Last edited by yutsak; 18 Jun 2021, 11:50:01.

Comment

ดันครัชชช . . .

Comment

ดันกระทู้ ...

Comment

ดุน ดุน ดุน

Comment

ดัน ดัน ดัน

Comment

Comment

ดัน ดัน ดัน

Comment

Comment

ดัน ดัน ดัน

Comment

ดัน ดัน ดัน

Comment

สวยครับ ช่วยดัน ถ้าเป็นสีขาวนี่ถอยเลย

Comment

Originally posted by potohto View Post
                          สวยครับ ช่วยดัน ถ้าเป็นสีขาวนี่ถอยเลย
                          ขอบคุณครับ

Comment

ขออนุญาติดันหน่อยครับ

Comment

ขออนุญาติดันหน่อยนะครับ

Comment

Working...
                              X