Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเจอหลอกให้โอนเงินค่าเคส Jonsbo U1ไป 900 บาท ต้องทำยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ผมเจอหลอกให้โอนเงินค่าเคส Jonsbo U1ไป 900 บาท ต้องทำยังไงบ้างครับ

ตามหาเคสรุ่นเก่าๆ อย่าง Jonsbo U1 มีท่านใดอยากปล่อยบ้างไหมครับ ? เป็นรุ่นฝาข้างอลูทึบ หรือฝาข้างใส ผมรับหมดครับ

Last edited by yutsak; 15 Jun 2021, 16:48:15.

ดัน ดัน ดัน

Comment

เรียบร้อย โดนหลอกให้โอนเงินค่าเคส Jonsbo U1 ไป 900 บาท ครับ ผมจะต้องทำยังไงบ้างนะครับ ไปแจ้งความที่ สน.ใกล้บ้านใช่ไหมหว่า ?
      Last edited by yutsak; 15 Jun 2021, 18:54:55.

Comment

ชื่อนี้ ค้นหาใน google มีข่าวเลยนะครับ น่าจะออกมาแล้วกลับมาทำเหมือนเดิม

Comment

Originally posted by GoZillA View Post
          ชื่อนี้ ค้นหาใน google มีข่าวเลยนะครับ น่าจะออกมาแล้วกลับมาทำเหมือนเดิม
          จำนวนเงินไม่มาก + ของที่อยากได้แต่หาไม่ได้ซะที เลยไม่ทันระวังตัวนะครับ ง่ายๆ คือดวงมันจะโดนหลอก ก็โดนง่ายๆ เลย

Comment

แจ้งความดำเนินคดีครับ ชื่อ หรือ login หรือรูป อาจจะปลอมได้ แต่บัญชีธนาคารที่รับโอนได้ต้องเป็นของแท้แน่นอน ไปดำเนินคดีกับคนนั้น

อย่าใจอ่อน อย่าคิดว่านิดหน่อย อย่าคิดว่าเสียเวลา พวกมิจฉาชีพมันยังอยู่ได้เพราะคนเดือดร้อนไม่ตาม
            วันนี้มันมาโกงคุณได้เพราะคนก่อนหน้านี้ปล่อยมันลอยนวล

https://www.jeab.com/infographic/how...ecieve-product

Comment

Originally posted by ppp33 View Post
              แจ้งความดำเนินคดีครับ ชื่อ หรือ login หรือรูป อาจจะปลอมได้ แต่บัญชีธนาคารที่รับโอนได้ต้องเป็นของแท้แน่นอน ไปดำเนินคดีกับคนนั้น

อย่าใจอ่อน อย่าคิดว่านิดหน่อย อย่าคิดว่าเสียเวลา พวกมิจฉาชีพมันยังอยู่ได้เพราะคนเดือดร้อนไม่ตาม
              วันนี้มันมาโกงคุณได้เพราะคนก่อนหน้านี้ปล่อยมันลอยนวล

https://www.jeab.com/infographic/how...ecieve-product
              เดี๋ยวผมจะหาเวลาไปแจ้งความครับ ช่วยๆ กัน ถึงจำนวนเงินไม่เยอะ แต่ถ้าเจอเข้าไปหลายๆ ดดี ก็น่าจะเจอลงโทษพอสมควรละนะพี่น้อง ...

Comment

ดันๆ

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

Originally posted by puvanatn View Post
                    ช่วยดันครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X