Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งต่อ CASE ขนาด M-ATX : THERMALTAKE LEVEL 20 VT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ส่งต่อ CASE ขนาด M-ATX : THERMALTAKE LEVEL 20 VT

Thermaltake Level 20 VT สภาพใหม่ อุปกรณ์น็อตตามรูป มีกล่อง ขายราคา 2,190 บา่ท

นัดรับมือได้หน้าสำนักงานเขตดินแดง หรือแถวสนามกีฬาไทย-ญี่ปุ่น

Tel. 066-159-6624

COUGAR GEMINI M IRON-GRAY สภาพใหม่ อุปกรณ์น็อตตามรูป มีกล่อง ลูกค้ามารับเองเรียบร้อย ขอขอบคุณพื้นที่ใน OCZ ด้วยครับ

*ขายแล้ว DEEPCOOL MACUBE 110 GREEN ของใหม่ยังไม่แกะกล่อง ส่งมือลูกค้าที่สุขุมวิท 66 เรียบร้อย ขอขอบคุณพื้นที่ OCZ ด้วยครับ

​​​​
    *ขายแล้ว* PLENTY PLGA11A สภาพใหม่ อุปกรณ์น็อตตามรูป มีกล่อง ลูกค้ามารับเองเรียบร้อย ขอขอบคุณพื้นที่ใน OCZ ด้วยครับ

*ขายแล้ว CORSAIR 4000D WHITE ของใหม่ยังไม่แกะกล่อง ลูกค้ารับปั้มบางจากข้างกระทรวงแรงงานเรียบร้อย ขอขอบคุณพื้นที่ใน OCZ ด้วยครับ*

*ขายแล้ว* COOLER MASTER ELITE 110 สภาพใหม่ อุปกรณ์น็อตตามรูป มีกล่อง ลูกค้ารับกระทรวงแรงงานเรียบร้อย ขอขอบคุณพื้นที่ใน OCZ ด้วยครับ

Last edited by hanoi; 2 Jul 2021, 21:31:38.

up

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

ส่งไมครับผม สนใจเคสCOUGAR GEMINI M IRON-GRAY

Comment

Originally posted by dech25217 View Post
                  ส่งไมครับผม สนใจเคสCOUGAR GEMINI M IRON-GRAY
                  สนใจทักไลน์มาได้ครับ

Comment

ทักไลน์ไปแล้วครับ สนใต 110 ครับ

Comment

Originally posted by boater1234 View Post
                      ทักไลน์ไปแล้วครับ สนใต 110 ครับ
                      ไลน์พักหลังไม่ค่อยแจ้งเตือน สนใจโทรมาคุยได้ครับ

Comment

Elite 110 ลูกค้ารับมือแล้ว ที่เหลือยังรอเจ้าของใหม่อยู่ครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X