Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมเคสหลายตัวตั่งแต่ราคา 300-1000.-UP มีหลายยี้ห้อ COOLER MASTER / NZXT / AEROCOOLฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รวมเคสหลายตัวตั่งแต่ราคา 300-1000.-UP มีหลายยี้ห้อ COOLER MASTER / NZXT / AEROCOOLฯลฯ

!! มีสั่งผ่านSHOPEE มีซีพียูขายหลายรุ่นหลายตัว ตั่งแต่ R9-5900X R7-5800X R5-5600G R9-3900X R7-3800X R7-3700X R5-3600 R5-3500 intel I7-11900K-9700K 8700 I5-9500F 9400F 8500 I3-7100

ลิงค์สินค้าอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ซีพียู แรม กราดจอ เพาว์เวอร์ เมนบรอด เคสฯลฯ สั่งผ่าน SHOPEE มีบวกเงินเพิ่มตามเงื้อนไขของSHOPEE กดเข้าตามลิงค์ด้านล่างได้เลยครับผม สั่งตรงกับผมจะไม่บวกเปอร์เซ็นต์

https://shopee.co.th/tompznet?v=d41&...lVRuV1HKCHvnx8

มีบริการส่งของถึงมือลูกค้าภายในวันที่สั่งของเลย

จังหวัดนนทบุรี ค่าบริการ 200.-บาท
    กรุงเทพมหานคร ค่าบริการ 350.-บาท

คุณลูกค้าสามารถดูรูปสินค้าเพิ่มเติม กดจิ้มตามลิงค์ด้านล่างหรือสแกนผ่านคิวอาร์โค๊ตด้านล่าง แล้วแจ้งว่าดูสินค้าตัวไหนรายการที่เท่าไหร่

จิ้มแล้วจะพาเข้าไปในลิงค์ LINE https://lin.ee/85SaDkm

เบอร์โทรติดต่อทางร้าน 097-161-5401

MAPS แผนที่เดินทางมาร้านจิ้มตามลิงค์ได้เลยครับ
    https://www.google.com/maps/dir//13....a=!4m2!4m1!3e0

หมายเหตุ สินค้าทุกชิ้นประกันใจ30วัน เสียจากการใช้งานคืนเงินเต็มจำนวน พร้อมคืนเงินค่าส่งกลับมาทางร้านให้ลูกค้า ตามใบเสร็จของบริการขนส่ง

แตสินค้าทุกชิ้นต้องคืนกลับมาในสภาพเหมือนเดิมกับตอนที่ส่งไป ห้ามดัดแปลงผิดรูป หรือสิ้นค้ามีการหักงอ ไหม้เบี้ยวบุบไม่รับคืนทุกกรณี

ถ้าสินค้าที่ส่งไม่ตรงตามรูปภาพเกิดการเสียหายให้แจ้งและติดต่อกลับภายในวันที่ลูกค้ารับสินค้าเลย ได้นัดเวลาส่งกลับมา ทางร้านได้คืนเงินให้ลูกค้าทันที

1. CASE เคสคอมพิวเตอร์ COUGAR GEMINI M (SILVER) ฝาข้างกระจก ไม่มีกล่อง มีถาดรองหราดดิส2อัน ถาดรองssd2อัน ใส่บรอดMATX กันฝุ่นบนล่างอยู่ครบ พัดลมหลัง1ตัว อุปกรณ์มีตามในรูปเท่านั้น แอดไลน์ดูภาพเพิ่มเติมได้ครับ น๊อตยึดฝากระจกมี4ตัว ตัวลองยางหาย แต่ยึดติดได้ปรกติ ขาย 1000.- บาท สดวกนัดรับเองที่บ้านเท่านั้น

----------------------------------------------------------------------

1. CASE เคสคอมพิวเตอร์ ATX TSUNAMI PROTECTOR + TSUNAMI2ตอน ไม่ทราบรุ่น ไม่มีPOWERนะครับ มีแค่เคสกับชุดน้ำ ฝาข้างกระจกสองข้าง มีกล่องแค่กล่องเคสไม่มีกล่องชุดน้ำ จุดน้ำมีแต่ขาอินเทล พัดลมข้างใน3ตัว พร้อมชุดน้ำสองตอน ไม่มีรีโมทปรับไฟ เปิดไฟรันออโต้ได้ อุปกรณ์มีเท่าที่ใช้งานได้ ของมือ1มีอะไรมาบ้างไม่ทราบจริงๆครับ ขาย 2000.- บาท ขอราคานี้ก่อนครับผม สดวกนัดรับเองที่ร้านเท่านั้น

Last edited by TOMPZNET; 27 Aug 2022, 20:01:56.

1. COOLER MASTER มีไฟ RGB สวย กระจกสองด้าน พัดลม 6ตัว มี ด้านหน้า3 ด้านบน2 ด้านหลัง1 แผ่นกรองฝุ่นด้านบนยังอยู่ ขาย 1000.- รับมือที่บ้าน ถ้าส่งตามพิกัดที่แจ้งตามด้านบน +100.- ขายแล้ว

Last edited by TOMPZNET; 15 Feb 2020, 00:49:28.

Comment

ต่างจังหวัดส่งมั้ยครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Originally posted by gangza001 View Post
          ต่างจังหวัดส่งมั้ยครับ
          พี่ครับขอโทษด้วยนะครับพี่ ตอนนี้ต่างจังหวัดส่งไม่ได้เลยพี่ กล่องแพ็คผมไม่มีเลยครับผม และค่าส่ง200+ครับพี่

Comment

เคสสวยๆ ราคาจับต้องได้ จัดมาแล้ว1 เล็งๆ DAVAN เคสMATX สีดำ เล็กๆ อีกตัว แต่ชอบ ความแปลกเสียบHDD ด้านบนได้ เอาไว้เทสHDD ดีเลย ของPLANTY สีแดง เคสไหญ่ AERO COOL ก็เรียบหรูดูดี อีก
            Last edited by beer363127; 15 Feb 2020, 12:15:38.

Comment

Originally posted by beer363127 View Post
              เคสสวยๆ ราคาจับต้องได้ จัดมาแล้ว1 เล็งๆ DAVAN เคสMATX สีดำ เล็กๆ อีกตัว แต่ชอบ ความแปลกเสียบHDD ด้านบนได้ เอาไว้เทสHDD ดีเลย ของPLANTY สีแดง เคสไหญ่ AERO COOL ก็เรียบหรูดูดี อีก
              ขอบคุณครับพี่

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ของถึงแล้วครับ สวยเงาวับเลย ดันๆ

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Originally posted by beer363127 View Post
                              ของถึงแล้วครับ สวยเงาวับเลย ดันๆ

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
                              ขอบคุณครับพี่

3. AERO COOL ฝาข้างคิริค มีรอย ตามการใช้งาน และฝาอคิลิคมีรอย เคสด้านหน้ามีรอย แอดไลน์มาดูรูปเพิ่มเติมได้ครับ ขาย 500.- รับมือที่บ้าน ถ้าส่งตามพิกัดที่แจ้งตามด้านบน +100.- ขายแล้ว

7. DAVAN เคสMATX สีดำ สภาพมีรอยตามการใช้งาน แอดไลน์ดูรูปเพิ่มเติมได้ครับผม ขาย 300.- รับมือที่บ้าน ถ้าส่งตามพิกัดที่แจ้งตามด้านบน +100.- ขายแล้ว

Comment

Working...
                              X