Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer Canon G2010 สภาพมือหนึ่ง ราคามือสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Printer Canon G2010 สภาพมือหนึ่ง ราคามือสอง

ปริ้นเตอร์สภาพเทพ ปริ้นไม่ถึง 10 แผ่น
    ราคาเต็ม 3490

ขาย 2300 ******* ขายแล้ว ราคารวมส่ง kerry แล้ว

ประกัน 2 ปี เหลือเพียบ ซื้อตุลาปีที่แล้ว

เหตุผลที่ขายเพราะ เครื่องนี้ ทำงานกับแมคไม่ได้ ไม่สะดวกในการใช้งานเลยขาย

ติดต่อ 0981416270
    ไลน์ dev.newton
    Last edited by kdmz; 1 Feb 2019, 20:35:17.

น่าจะส่งได้นะครับ รุ่นนี้แทงค์หมึกจากโรงงานปิดสนิทดีครับ ผมเคยส่งไป ตจว เหมือนกัน แต่ไม่ได้ส่ง ปณ นะครับ ราคาดีน่าสออยเสียดายไม่ส่ง

Comment

Originally posted by warunamsao View Post
      น่าจะส่งได้นะครับ รุ่นนี้แทงค์หมึกจากโรงงานปิดสนิทดีครับ ผมเคยส่งไป ตจว เหมือนกัน แต่ไม่ได้ส่ง ปณ นะครับ ราคาดีน่าสออยเสียดายไม่ส่ง
      สนใจให้ผมลองส่งไหมครับ ผมไม่เคยส่ง เลยขึ้นว่ามารับเองครับ

ถ้าสนใจ แอดไลน์มาคุยกันได้นะครับ

Line : dev.newton

Comment

ต่อรองราคาได้นะครับ ปล่อยได้ปล่อย ของดีสภาพเนียนๆ

Comment

ดัน

Comment

ปิดการขาย จัดส่งคุณเรืองวิทย์แล้ว

Comment

Working...
            X