Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือสองไม่แพงใช้น้อย!KEYBOARD-ASUS CERBERUS MECH(BL),Mouse LOGI(G402),STEELSERIE ARC 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] มือสองไม่แพงใช้น้อย!KEYBOARD-ASUS CERBERUS MECH(BL),Mouse LOGI(G402),STEELSERIE ARC 3

สวัสดีครับ ขออนุญาตแบ่งปันสินค้าไม่ได้ใช้งาน+ใช้งานน้อย ในราคาไม่แพง !!!

*ของทุกชิ้นใช้งานน้อยจริงๆครับ และ ไม่ได้ใช้งานต้องการเปลี่ยนเป็นเงิน ราคาต่อรองได้นะครับ*
    **ซื้อมาประมาณเดือน กรกฎาคม 2561 ประกันเริ่มเดินหักลบตามอายุนะครับ **

ติดต่อ 0864771726 , Line: aingnabel. (ต้อนค้นหาใส่จุดด้วยนะครับ)หรือ add จากเบอร์ได้เลย

1.KEYBOARD ASUS CERBERUS MECH (MECHANICAL BLUE SWITCH) (RGB LED) (EN/TH)
    รายละเอียด : มีฝุ่นเล็กน้อย ประกัน advice 2 ปี
    ราคา:ขายแล้วนะครับ ส่งไปที่พี่ธนพงษ์ กรุงเทพ

2.MOUSE LOGITECH GAMING [LG-G402] 240-4000 DPI HYPERION FURY GAMING GEAR
    รายละเอียด : มีฝุ่นเล็กน้อย ประกัน advice 2 ปี
    ราคา: 1000 พร้อมส่ง EMS หรือ Kerry

3.HEADSET STEELSERIES ARCTIS 3(WHITE)
    รายละเอียด : มีฝุ่นเล็กน้อย ประกัน advice 1 ปี
    ราคา: 1500 พร้อมส่ง EMS หรือ Kerry

Last edited by akarawat00; 30 Jan 2019, 09:42:11.

สอบถามได้นะครับบ

Comment

สอบถามได้นะครับ

Comment

.....

Comment

สอบถามได้นะครับ

Comment

ดันๆ

Comment

แวะมาให้เครดิตกับพ่อค้าครับ
              Attached Files
              Last edited by numpuit; 1 Feb 2019, 22:52:41.

Comment

Working...
              X